Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea uchaguzi: Jeshi lawatisha wananchi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by AK-47, Oct 1, 2010.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    [FONT=Arial, sans-serif]Hii nimeipata sasa hivi
    [/FONT]
    Vyombo vya ulinzi na usalama nchini Tanzania vimewataka viongozi wa vyama vya siasa nchini kukubali matokeo ya uchaguzi mkuu yatakayotangazwa na tume ya taifa ya uchaguzi NEC na kutothubutu kupinga matokeo hayo na kusababisha vurugu.

    Mnadhimu Mkuu wa Jeshi la Wananchi wa Tanzania JWTZ Luteni Jenerali Abdurahmani Shimbo ametoa tamko hilo leo Jijini Dar-Es-Salaam kufuatia kuwepo kwa taarifa za vyama vya kisiasa kujiandaa kukataa matokeo yatakayotangazwa na tume ya uchaguzi.

    Luteni Jenerali Shimbo amesema vyombo vya usalama vimejipanga kukabiliana na hali yoyote ya vurugu ambayo itajitokeza na kuwaonya watu kutoshiriki katika vurugu zozote baada ya kutangazwa matokeo.
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Aende zake kule
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Tuliona nchi kibao Wanajeshi wakitishia na kuuwa watu. Kama watu wamechoka basi hilo wala halitasaidia.

    Hata Warusi na Roho mbaya zao bado walinyenyua mikono na kukimbia kama Jogoo lililodundwa....
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mbona yaliyotokea ULAYA Mashariki yana-prove Lt Gen Shimbo wrong?

    People's Power care less on any Military intimidation!
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ccm hoiii eeeee
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    CCM nao watangaze kuwa watakubali matokeo. Siyo hizi kauli za ushindi at any cost.
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kanyaga twende Mwaka huu hakuna cha kuogopa wala NIni Peoplezzzzzzz power
     
  8. M

    Mchili JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anohofia kitumbua chake kuingia mchanga
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii kali, ina maana mwaka huu uchaguzi utalindwa na jeshi? Huku ni kufilisika kifikira, ni wehu, ni uendawazimu au ni kitu gani? Who is Shimbo katika mambo ya uchaguzi? Ina maana Mwema amestaafu. Atuondolee uchuro wake hapa. Yaani JWTZ ndiyo inayoshughulikia usalama wa uchaguzi? Kwani IGP anafanya nini? Ameshindwa kukamata maharamia wa Somalia na wahamiaji haramu anataka kushughulika na uchaguzi. Hii serikali ya Kikwete kweli imepinda!! Kama ndiyo hivyo, bora tu tuingie vitani wasitubabaishe hapa tushachoka na mfumo wa kibepari na kandamizi wa CCM.
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hii kauli ya shimbo inakihusu zaidi chama cha ccm kwani ndio chama chenye kauli mbiu kwamba ushindi ni lazima. Maana yake ni kwamba hata wakishindwa hawapo tayari kukubali matokeo. Ccm mwaka huu imeshikwa pabaya kiwewe kimewaingia, hawawezi tena hata kupambanua lipi ni lipi. Jeshi la Tz ni la wananchi hivyo halina budi kuyaheshimu matakwa ya wananchi. Likinasa katika mtego wa kikundi cha watawala wachache basi lijue linakosa ridhaa ya wananchi na hivyo lijiondoe kabla ya kuondolewa na nguvu za wananchi hao hao.
     
  11. coby

    coby JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wameona hawajapigana muda mrefu toka Idd Amin sasa wanataka kuanzisha vita na wananchi wanaowalinda. Ila hawa jamaa si wapo jirani na yule mwenye kipetupetu inawezekana jamaa kamtangazia kuingia msituni kama Makame akimzingua kumtangaza!!! Hahaaa, kanyaga twende no retreat no slender"
     
  12. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Inakuwaje jeshi linajitokeza katika hili ilhali nafasi yake ni kwenye mipaka na usalama wa taifa dhidi ya maadui wa nchi?

    Kwendeni zenu huko, na aliyetoa tamko hilo ni mwehu!!! akapimwe akili
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hao wakina Shimbo wameshiba hela ya JK, hawana shida.

    Yeye ansema haya kama nani? IGP yuko wapi? Katika hii nchi watu wamelewa maisha ya kifisadi ya JK.

    Watawapiga CCM tu, this time NO to JK & CCM
     
  14. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona wanaanza kuvuka mipaka ya utawala waliojiwekea?????. Hiyo si kazi yao kuna wahusika wa kupiga virungu ni polisi ndo tunawajua JWT msitutishe.Hawa jeshi la wananchi kazi yao kulinda mipaka.Mambo ya ndani wamuachie Masha.Na wajue kwamba tanzania ya leo si ya kutishana na kudanganyana.Naona pressure inapanda pressure haishuki tena.HATUDANYIKI
     
  15. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Wanajipanga kulazimisha matakwa yao
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Unajua utawala wa JK umekuwa kama ulimwengu wa Kambale ata kakambale kadogo nako kanazaliwa kana tundevu.
    Yaani hakuna discipline kabsaaaaaaaaaaaa.
    Yaani mtu akishahongwa anabwabwaja tuu bila kujari anaongea nini na wapi?
    Kama mna hamu ya kupigana si mwende somali au sudani.
    Naona tukishazipiga Tz ndo discipline itakuwepo
     
  17. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CHADEMA wamshashinda vita, kwani wameweza kujua jeshi la adui lina silaha gani. Pia baadhi ya silaha adui ameshazitumia na zimegundulika ukali wake na ANTI-yake imetayarishwa naDr.Slaa na kutolewa kwa wannachi na viongozi wa dini silaha hizo ni.
    • Waraka kwa wakuu wa serikali za mikoa, wilaya na halmashauri
    • Maagizo kwa TISS/UWT
    Silaha iliyokuwa imebaki ni kuwatisha wanachi kupitia JWTZ imetoka leo.CHADEMA wakipata Anti-ya hiyo silaha baaasi kwishaaaaaaa kaziiiiiiiiiii
    Mwaka huu ya Zanzibar yanahamia Bara.Kwa uwezo wake Bwana Yesu watashindwa na tutakuwa huuuuuuru
     
  18. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Who is shimbo anyway!kibaraka wa jk,hajui humohumo jeshini kuna chadema,cuf,ccm na wasio na vyama?kuwa mwanajeshi hakuondoi ukweli hata wao ni binadamu kama sisi.na wasijidanganye askari wa kweli tunao mtaani...kama wanaweza wakapambane na wasomali tuone,wenyewe wakalia kutunisha vitambi tu.
     
  19. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwani mmesahau kuwa JK alikuwa mujeshi kabla ya kujikita katika siasa. Sasa wana wenzake wanamkazia buti jamaa asijeanguka!
     
  20. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tutawashitaki kwa wakuu wa madhehebu yetu kwani wao ndiyo walezi wetu kiroho na kimwili.umuhimu wa jeshi ni mdogo sana kwetu kulinganisha na wachungaji wa kondoo wa bwana.Bwana yesu asifiwe Daimaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...