Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea tarehe 3 October...

Discussion in 'Sports' started by Anselm, Sep 30, 2012.

  1. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wahenga walisema mtu akishaumwa na nyoka akiona unyasi tu anashtuka,ndicho kilichotokea kwa beki mahiri wa kushoto wa Club bingwa ya Tanzania Bara Simba S.C na team ya Taifa ya Tanzania Taifa Stars Amir Maftah,huku akiwa na kumbukumbu ya kashfa aliyopewa na hatimaye kuachwa baada ya kucheza rafu ya kijinga iliyoidhoofisha team aliyokuwa anaichezea kipindi kile Yanga katika mchezo dhidi ya Simba na kusababisha Simba kushinda mechi hiyo na huku akiwa ameusoma vizuri moto wa Dogo Msuva,juzi aliamua ile wanayosemaga heri ya lawama kuliko fedheha baada ya kuamua kujiondoa katika mchezo wa tarehe 3 kwa kucheza rafu ya kijinga katika mchezo kati ya Simba na Prison ya Mbeya iliyopelekea azawadiwe card nyekundu inayomfanya aukose mchezo wa tarehe 3 October na hivyo kukwepa fedheha ambayo angeipata kwa kukabana na Chipukizi aliye katika kiwango cha juu kabisa wa Mabingwa wa kusakata kabumbu Africa Mashariki na kati pamoja na kule kwa nchi waalikwa Dar Young Africans almaaruf kama Yanga Dogo Simon Msuva.
    Nampongeza Maftah kwa kusoma alama za nyakati mapema
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    una akili wewee! hebu agiza ndovu ya moto kwa bili yako, mi nakuja, kwa sasa ndo namalizia bia hapa makirikiri bar!
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,068
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nipo hapa pembeni yako kiongozi.
     
Loading...