Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea Tamasha la fiesta Mr 2 akamatwa na Polisi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Likwanda, Jul 8, 2011.

  1. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Habari kutoka TBC fm zinaeleza kuwa Mbunge wa Mbeya mjini Mh Joseph Mbilinyi a.k.a Mr 2 anashikiliwa na Polisi akihojiwa kwa kosa la kufanya mkutano huko Nzovwe bila ya kuwa na kibari cha Polisi. Msemaji wa CHADEMA mkoani Mbeya ameiambia TBC fm kuwa walienda Polisi kuwajulisha kuwa Mh Sugu atakuwa na mkutano wa kuongea na Watu wake na Sio mkutano wa Hadhara, hivyo wamelishanga jeshi la polisi kwa kumshikili Mbunge huyo. Menye update za habari hii naomba watujuze zaidi kama ni kukosa kibari au lile sakata la Tamasha la fiesta?
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 280
    huo ni muendelezo wa kamata kamata kwa wabunge wa chadema!mpaka 2015 itakua hakuna mwana chadema licha ya wabunge ambaye hana kesi ya kubambikiziwa!
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mr II, huyu lazima atakuwa wa Chadema
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 280
    Juzi walivyokesha wana TANU mnazi mmoja sheria inaruhusu mkusanyiko wa watu baada ya saa 12 jioni?au ukivaa magamba ya kijani hakuna tatizo
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Hizo ndo intelejensia za Magamba! kweli nchi hii bado inaishi kwenye zamam za Ujamaa
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    na UJAMAA na KUJITEGEMEA zinabaki kuwa nguzo na sera muhimu kwa taifa letu kuelekea MAENDELEO CHANYA
     
  7. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Nahisi kuna watu wanataka kumwonyesha Sugu kwamba pamoja na ubunge wake, wenyewe ndo wameshika mpini. Sugu nae naona ameamua kukomaa nao. Kwa kifupi, hii bado ni movie ya Maleria no more!
     
Loading...