Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea mkesha wa x-mas wanawake kuweni makini na waume zenu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jakubumba, Dec 24, 2011.

  1. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni ukweli usiopingika kwamba wanaume sio waaminifu ktk mapenzi ukilinganisha na wanawake! Ktk utafiti niliofanya nimegundua kuwa asilimia 80 ya wanaume sio waaminifu ukilinganisha na asilimia 20 ya wanawake. Ktk mkesha wa x-mas wanaume hujifanya wanaenda kanisani kumbe wana mambo yao mengine. Haiingii akilini mwaka mzima unamuona mkeo au mpenzi wako anaenda kanisani wewe umelala then unakuja kukurupuka siku moja tu kwa mwaka. Hivo basi ni jukumu la wanawake kufuatilia mienendo yetu ktk sikukuu hizi maana inaaminika ndoa nyingi hukumbwa na dhuruba wakati huu. Tumsifu yesu kristu!
     
  2. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na milele amina,we jishauwe tu,yakikufika hutesema
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    80% kwa 20% ?
    Acha mchezo wewe.

    Hata hivyo wahusika wamekusikia, watasindikizana.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    milele amina

    haya wenye waume warning hiyoooooooooooooooo.........
     
Loading...