Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuelekea miaka 50 ya Chuo Kikuu cha Dar es salaam

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kindimbajuu, Oct 3, 2011.

  1. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tukiwa tuna timiza miaka 50 ya chuo kikuu cha dar es salaam tunatakiwa tuangalie tuliko toka , tulipo na changamoto zipi zinatukabili huko tuendako. changamoto moja niionayo mimi ni hii ya matumizi sahii ya sayansi na teknolojia kwenye vyuo vyetu na nchi nzima kwa ujumla. nionavyo mimi chuo kikuu cha dar es salaam bado kinatakiwa kiwe makini ktk kutumia teknolojia ya habari, kisipoteze haki ya msingi ya wateja wake (ambao ni wanafunzi). kwa mfano ni hili la kuweka matokeo ya wanafunzi yakiwa yana toa usiri wa jina la mtu ma daraja alilopata kwenye mtandao. unaweza kusoma hii linki hii http://www.udsm.ac.tz/userfiles/2011-10-1-21-7-50_results of appeals against 2011_12 examinations results (for display).pdf


    hapa majina ya wanafunzi na matatizo yao yameanikwa, hii si sawa , haya si matumizi sahihi ya teknolojia ya mawasilianoa kwakuwa mawasiliano yanatumika wakati usiri wa mtu ukiwa unamwagwa kwa jamiii. je uongozi wa chuo kikuuu unaweza siku moja kuweka majina ya wafanyakazi wao na mishahara yao , ikiwa kama njia ya kuwafikishia ujumbe wafanyakazi juu ya mabadiliko ya mishahara?, kwanini hili linawezekana kwa wanfunzi tu??
    tulia, tafakari, chukua hatua
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Vp,na we yamekukuta nin?
     
  3. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa kwa nini na wewe umeyapublicize zaidi?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    shangaaa,afu bado anawalaumu wenzie.
     
Loading...