Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea mfumo wa Digital...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kaeso, Jan 23, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasikia kuwa tunahamia katika mfumo wa Digital kutoka Analogy. Mimi kwa ujumla sielewi lolote, nilitaka kununua tv lakini jirani yangu akaniambia ninunue za digital. Nilipomuuliza anieleze zikoje na zinapatikana wapi akasema hajui. Mwenye uelewa wa hii ishu ya analogy naomba anifafanulie na namna ya kupata tv za digital!
     
  2. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Mbona hueleweki wew umeuliza swali la digital then mwisho unatafuta tv ya analog kwan sasa hivi unatumia tv ya aina ipi??

    Acha uvivu wa kuperuzi bana hebu fungua thread kuna mdau aliandika kuhusu ulushaji wa matangazo kwa njia ya digital na analog ukiisoma pomoja na coment za wadau utakuwa umepanda mwanga kidogo.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Samahani mkuu naomba link ya hiyo thread!
     
  4. k

    kaeso JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesachi bila mafanikio mkuu, unaweza kuniwekea link?
     
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Acha uvivu mkuu.
    Bofya hapa
     
  6. c

    cylu Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
Loading...