Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea mechi ya jmosi Yanga wamtimua Timbe.

Discussion in 'Sports' started by Masuke, Oct 24, 2011.

  1. M

    Masuke JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Yanga wamekatisha mkataba wa kocha wao Sam Timbe na kumrejesha aliyewahi kuifundisha timu hiyo ya Jangwani Kostadic Papic. source: radio one.

    My take: Watani wetu isije kuwa mnatafuta visingizio ooh wachezaji walikuwa hawajazoea mfumo wa kocha mpya.
     
  2. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimeiona kwenye blog ya shaffih dauda
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Sawa tu.
     
  4. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    very poor tactical and technical move by Yanga...kwa wana yanga, things are not looking gloomy on you this weekend
     
  5. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona hawa Yanga wanataka wakifungwa wasitafute mchawi, kwani watasingizia kuwa wana mwalimu mpya...du na hiyo ni strategy nzuri kabisa
     
Loading...