Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea london olympic - ushiriki/ushidani wetu ukoje

Discussion in 'Sports' started by Mtazamaji, Jan 1, 2012.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wafuatiliaji a wadau wa michezo
    • Ushiriki wetu au ushidnani wetu kwenye hii michezo ukoje?
    • Tuna ttarhet ya medali ngapi?
    • Michezo gani tutashirki/ tutashindana . Kwa ninisio pungufu au zaidi ya idai
    • Wanamichezo gani (majina yao) wataotuwakilisha na rekodi zao zinawaweka kwenye nafasi gani wenye medali
    • Wizara na tasisi zinashughulika na ichezo kweli zimepaga na zimetjitayarisha usnidana au kushiriki?
    • bajeti kiasi gani imeandaliwa na inatagem kutumika na k je kuna wadhamini wowote.

    Karibuni tujadili
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa sisis Tanzania ni watu wa zima moto na washiriki si washindani bado tuko kimya.
     
  3. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Msafara wa mamba kenge pia wamo.
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Si mpaka sasa hatusikii chochote lakini kwa hiyo siis tumejiandaa kuwa washiriki nasi washindani . Ni aibu sana. Wenztu kenya
    • michezo ni ajira.
    • Michezo kama riadha inaiggiza mamilioni ya $$$$$$. na unia kipato ca watu hata wasio wasomi
    • Michezo ni nyenzo ya uitangza nchi kimatafifa na utalii.
    Inaonekana sisi michezo ni siasa. Mafanikio ya olympic ni bungeni. .....


    Atakayepata data tutawakilishwa na wanimichzo gani , wamejitayrshaje. walishindanishwa lini mpaka kuchaguliwa atumwagie data hapa
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu ni wanamichezo au michezo gani wameshinda kwenda kushiriki?
     
  6. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mtazamaji Labda kwenye bunge hili ndio tutajua wanaokwenda kushiriki upande wa Tanzania. Michezo ya tanzaniani siasa
     
  7. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nimeona kwenye habari za kenya leo, kamati ya kuitangaza Kenya kwenye olimpiki imechangiwa pesa!! sisi bado tumelala na hawa walivyo watasema Mt. Kilimanjaro inaonekana vizuri ukiwa kenya!!!!!
     
Loading...