Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea chelsea vs barcelona messi akwaruzana na kocha wake.

Discussion in 'Sports' started by Kaka mwisho, Apr 18, 2012.

  1. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Yaliyomtokea ronadinho na rijkard ya elekea kumkuta messi na kocha wake. STARTIMES WANAONESHA KUPITIA KITUO GANI?
     
  2. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    choo cha kike
     
  3. d

    dandabo JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    mkuu hujaeleweka! Tuambie Messi na Gardiola wametimuana kivipi?
     
  4. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Haina ubishi chelsea anashinda. NI KITUO CHA KBC
     
  5. d

    dandabo JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Mkuu nawatakia kila la heri ila muwe makini na ulinzi wa golini, siamini kama Terry ataweza kasi ya messi!
     
  6. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Wewe utakuwa sawa na mkulo. Badala ya kuwa bungeni yupo Dc. Wewe badala ya kupeleka hii kitu isiyoeleweka jukwaa la michezo unaleta humu. Acha ubabaishaji kama ccm bana
     
  7. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mwana wewe ni muimbaji wa taarab nini maana upo kama jike vile.
     
  8. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Akili yako imeishia hapo? Why not dume. Too myopic
     
  9. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    No wonder we ni chakula kama jina lako na ubongo wako utakuwa umenenepa kama your obese dady
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Chealsea huenda ikafanya vzr leo hii,lakini mkuu jukwaa husika lipo.
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Nadhani hata ATN wataonesha maana jana walionesha game ya Madrid na Munchen
     
  12. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    chelsea ni chama cha siasa ktk nchi gani? na huyo messi nae ni mroho wa madaraka? au ni msema ukweli? aendelee kupambana kama vp ajivue gamba tu, au ahamie chadema mazima, pipooooz ....
     
  13. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata huku spots full siasa!
     
  14. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Tupe mambo yalivyokuwa kwa huyu gwiji na kocha wake!

    Maana Mi naona hii hbr yako iko short sana Kiongozi!
     
Loading...