Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea April 01, uchaguzi Arumeru...

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Jackbauer, Mar 28, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nimepata tathmini kutoka kwa mdau anayeshiriki mchakato wa kampeni za ccm huko arumeru east na ameniambia kuwa hali ya chama hiko ni mbaya sana.

    Maeneo ambayo ccm imeendelea kuungwa mkono ni pamoja na kata zifuatazo;
    NKUARISAMBU-huku anatoka diwani wa ccm ambaye ni mwenyekiti wa halmashauri ya meru.

    MBUGUNI-diwani wa mbuguni ni maarufu sana bw thomas laizer au 'askofu' ingawa kuna baadhi ya watu wana wasiwasi na kata hii kwani askofu alipata kashfa ya rushwa hivi karibuni.

    MARORONI na KINGO'RI-madiwani wa kata hizi ni maarufu na wanaheshimika kwa kazi yao.

    Jumla ya kata huko arumeru ni 17.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bado haitoshi, hadi tarehe 01 Apr ndio tutajua mbivu na mbichi.
    Wananchi wapige kura, zihesabiwe kihalali na mshindi atangazwe kihalali.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nazo hizo kwa siku hizi 3 huenda zikabakia 2 tu kufikia jmosi!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu Nassari ameshaziteka na hizo kwenye red. labda hizo mbili ndiyo anazishughulikia kujua how they can handle it out!
     
  5. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,270
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hio tathmini hata mimi mwenyewe nimefanya kwa kuwauliza makada wa ccm waliopo kwenye kampeni na wengine ni marafiki zangu tulisoma wote hata kule kwenye post yangu nafikiri umeona ccm haiwezi kushinda zaidi ya kata tano arumeru na nguvu yetu kubwa kwa sasa tunahamishia mbuguni na hizo zingine kwa siku hizi zilizobaki pia tunaweza chukua la muhimu ni kusisitiza watu kwenda kupiga kura
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    waongeze majeshi kwenye hizo kata mbili hasa maroroni.nimefurahi kwamba kata ya akheri anapotoka siyoi imekuwa ngome muhimu ya cdm.
     
  7. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika tathmini zenu tafadhari ongezeeni hoja zifuatazo na kuzitolea ripoti:
    1. Vijana wengi ndio wapenda mabadiliko, lakini kadi za kupigia kura wanazo?
    2. Tarehe 1.04.2012 ambayo ni siku ya kupiga kura itakuwa pia ni siku kuu ya "WAJINGA" KAMA ILIVYOZOELEKA KUITWA,je watu wameandaliwa kupambana na ghilba zinazoweza kujitokeza kwa mgongo wa siku hiyo?
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ulinzi wa kura ni muhimu.
     
  9. Chillipo

    Chillipo Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    za Mwizi ni 40 April mosi mdudu anaipata pata aibu yake, kwan wameanza kuvuanaa nguo mwenyewe
     
  10. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huu ni uongo. Kata ya Mbuguni ccm imezikwa siku nyingi sana. Hata hizo kata zingine ccm haina nguvu kabisa. Kwa uhakika ccm itashindwa vibaya sana. Niko Mbuguni hivyo ninajua kinachoendelea huku.
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    vijana wengi sio arumeru pekee wana vitambulisho vya kupiga kura,hii imesababishwa na matumizi mbalimbali ya vitambulisho hivi.nenda benki halafu uliza kama vijana waliohakikiwa walileta vitambulisho gani kwa uhakiki,nenda taasisi za mikopo au kampuni za simu hapo ndipo utakapojua vitambulisho wanavyo.
     
  12. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    ulinzi wa kura ndo jambo la muhimu
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu usiwasilishe kishabiki!hata mimi nimesema mbuguni kuna utatakidogo.
     
  14. E

    ESAM JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Sio kwamba nakupinga ila naomba unisaidie kujua 2010 kata hiyo Nassari alipata kura ngapi na Marehemu Sumari alipata ngapi, hata kama huna idadi kamili just tell us who won the ward
     
  15. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Bwana nimesema humu jamvini, do not trust these rural illiterate people. They are the most unruly, unprincipled persons on earth
     
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Yaani sijui hichi kitufe cha "Like" kiko wapi nikogongee. Maana kuna fununu kuwa kadi zimenunuliwa kama njugu tena kwa bei kubwa hadi 50,000/= kwa kijana anayeonekana kuwa na msimamo. Kama mnabisha mkiwa kwenye vikao vyenu hivyo, fanya sampling fulani na kuomba kadi kutoka kwa vijana, mtaziona kuanzia tarehe 02/04/2012.
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu hata hapa jamvini tuna mitazamo tofauti hivyo si busara kuwachukia hao illiterate bali ni muhimu wakapewa elimu zaidi ya ukombozi.nina uhakika wataelewa ndani ya siku hizi mbili.
     
  18. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inatia moyo, tusisahau wajibu wetu wa kulinda kura, pamoja na kuweka mawakala waaminifu kwa CDM.
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Niwahakikishie CDM itashinda.Tatizo ni kwa kura ngapi?
     
  20. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Hiyo tathmini haina mashiko,Mwenyekiti wa halmashauri ya meru,ni diwani wa kata ya وLeguruki sio Nkoarisambu,King'ori diwani wa huko hana lolote,ni Baba yangu Mkubwa amekuwa diwani kwa miaka 30,tena kwa kuhujumu hujumu tu,ndio kata natokea,tumefanya kazi kubwa sana,na uhakika wa kuchukua kura zote kwenye hii kata ni mkubwa,Mbuguni,askofu ana kesi mahakamani dhidi ya wapiga kura wake,yaani wananchi wamemshitaki mahakamani diwani wao kuhusu tuhuma za matumizi mabaya ya madaraka,na ubadhirifu.Kimsingi kila kata ina hoja,hivyo CHADEMA tunawashinda mapemaaaaa
     
Loading...