Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea 2015 busanda waanda mgombea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chief Lugina, Oct 14, 2012.

  1. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika kuonesha M4C siyo mchezo wakazi wa Katoro ambapo ndiyo Makako Makuu ya Jimbo la Busanda na ngome imara ya CHADEMA wanasema mbunge wa sasa Lolencia Bukwimba(CCM) basi na hana chake tena 2015 sasa jina linalotawala ni la kijana mdogo kabisa kutoka CHADEMA bwana Adam ambaye anapewa nafasi kubwa ya Kuwa mbunge wa jimbo hilo 2015. Umaarufu wa kijana huyu inasemekana unatokana na yeye kuishi maisha halisi ya wana Katoro/Busanda japokuwa ni msomi. Please kwa yeyote kutoka Geita au Busanda au Katoro anayemjua huyo kijana tafadhali atiririke hapa ili kama vipi CHADEMA wamtumie na kumwandaa vizuri as long as wananchi wameshamkubari.Pia tujue kama mtoa taarifa wangu alikuwa anapaka upepo rangi au! Samahani lakini. Next week nitakuwa Geita nitafuatilia profile yake pia.
     
  2. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Katoro napafahamu sana kwa miaka mingi, tuletee taarifa zake ilitumpigie mbiu.
     
Loading...