Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuelekea 2010: CCM yajiandaa Kuchota TIB na NIC

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bill, Jun 11, 2009.

  1. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Ikiwa imebaki mwaka 1 1/2 kufikia uchaguzi mkuu wa rais, wabunge na madiwani, CCM imeanza maandalizi ya kujipatia kiasi kikubwa cha pesa za kufanikisha uchaguzi kutoka Hazina.

    Mikakati hiyo imeanza kwa kumpeleka ndugu Mataka mkurugenzi NIC na Peter Mayunga Noni anayetuhumiwa kuiba/ kufanikisha wizi BoT-EPA- KAGODA (Rostam, Maregesi, Noni = Sanze) kuteuliwa mkurugenzi TIB.

    Waliofuatilia hotuba ya JK jana mjini Dodoma akiongea na wazee alisema zaidi ya TZS 20 bilioni zitaingizwa TIB. Pia kuna mpango wa kumwaga pesa NIC mpango ulioelezwa na PM. Fedha hizi zote zitashuhudiwa zikipita tu katika Taasisi hizi kuelekea kufanikisha ushindi wa Tsunami wa CCM 2010.

    Ndugu waTz jiandaeni kushuhudia wizi mkubwa mwingine kupitia TIB na NIC
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sio hayo tu....CCM inajiaandaa kuwaibia wananchi shule zao walizojenga kipindi kile tukiwa na chama kimoja chini ya Jumuiya ya wazazi! Wanataka shule zile eti waziuze kwa serikali now....huu si wizi mchana kweupe wakuu?
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hii nchi inaweza kupinduliwa sasa.
     
  4. K

    Kesijuma New Member

    #4
    Jun 11, 2009
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi all of you this is my first time to join with you and this is how TANZANIA is let see and watch

    Chama cha Ma.........
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Karibu mkuu.....umekutana uso kwa uso na issues....please tupe mchango wako hapa!

    Cheers
     
  6. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bill,

    TIB na NIC ni kweupeee sana na wanajua tunawamulika, mmepumbazwa ku concetrate huko huku fedha zikitoka tena HAZINA....

    Kalaghabao
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    FP,

    Ni kweli tunaweza piga chenga ya mwili on this, lakini kwa swala la TIB......with Noni...20bil going in there.....2010 nearing...hapana tukikaa macho lazima tupate kibaka hapa mkuu!
     
  8. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Chenga ya mwili ndo inafanywa sasa..
     
  9. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2009
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Basi cha muhimi ni kutoa macho kote HAZINA na TIB... tuna kaba kote...
     
  10. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #10
    Jun 11, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safari hii ina maana hawana mpango wa kuchota katika mifuko ya Hifadhi za jamii? Pia msisahau makampuni makubwa ya madini pia yanachangia ccm!! Ili waendelee kutuibia uatjiri wetu!!!!
     
  11. M

    Magezi JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,739
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Inabidi tutumie formation ya "total footbal"
     
  12. Ukweliii

    Ukweliii Member

    #12
    Jun 11, 2009
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumaini CAG (ambaye ameonyesha kuwa na "Guts") atapewa uwezo wa kuangalia pesa hizo za walipa kodi wa TZ. Ingawa hata yeye maji hayo ni marefu sana....
     
Loading...