Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kudhalilishwa: Anna Makinda kuongea na waandishi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Oct 25, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jana katika kipindi cha dk45 cha ITV waziri wa Africa mashariki

    S. SIta alisema spika wa sasa kawekwa na MAFISADI nimesikia kuwa
    mama Makinda anajiandaa kuongea na waandishi wa Habari kwa kuzalilishwa


    [​IMG]
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kumbe! Wacha waendelee kugawanyika.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ngoma inogile
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Damn true
     
  5. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani uongo?Magamba waache kujibaraguza jana jamaa aliamua kuwachana live
     
  6. u

    utantambua JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bibi na bwana wakigombana, waache wenyewe wataelewana, tutabaki na jirani eeeeeeee mtoto wa mama. Kawimbo kazuri sana haka
     
  7. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Source please
     
  8. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hisia za mleta mada!naona ndo itakuwa ni source
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    kwani uongo? Ndo maana bunge limekosa dira na mwelekeo
     
  10. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya wacha tusubir mapigo yake
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mbona hilo liko dhahiri kuwa mama Makinda kawekwa na Mapacha watatu kama ambavyo Bashe alikuwa awekwe , ama yule Mwakalinga kule Kyela, na hii ni sawa na alivyowekwa January Makamba
     
  12. M

    Mwadada Senior Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Time alone ooh time will tell.
     
  13. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kazi ipo.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bora anyamaze aonekane mjinga kuliko aongee
     
  15. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakuu mnasahau kwamba ukweli unauma???
     
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    inanikumbusha 'kauli mbiu' ya kampuni moja ya advertising iliyokuwa ikisema "TRUTH WELL TOLD", anyway, napita
     
  17. k

    kaeso JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu nikumbushe kaliimbwa na nani hako kawimbo??
     
  18. KUN

    KUN JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    swala la makinda ni mapacha wa4, anaongezeka kaka mkuu
     
  19. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huu no mwanzo wa mwisho wao sisi tuka na kuangalia hatima yao.....
     
  20. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aende Mahakamani, hiyo hata mimi Accountant naweza nikasimamia hiyo kesi na nikamshinda vibaya sana makinda.
     
Loading...