Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kudesa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kamau, May 17, 2009.

  1. kamau

    kamau Member

    #1
    May 17, 2009
    Joined: Nov 8, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa wawili waifanya interview ya kazi ,bahati nzuri au mbaya wakapata 90% wote wawili na kufungana. Boss akampa kazi yule mtahiniwa wa kwanza.Yule wa pili akaenda kulalamika kwa nini hakupewa kazi na wamepata marks sawa.Boss akamwambia swali la mwisho ameandika I don't know the answer too,ikimanisha alikuwa anafuatilia ya mwnzake one to one na la mwisho akaongezea too
     
Loading...