Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kudanganya......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Jun 5, 2012.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    .....:screwy: .....hivi, unapokuwa unamdanganya mtu, bila 'woga' kwamba ANAJUA unamdanganya, ...kusudio lako huwa nini?

    .....mimi bado sina tafsiri sahihi juu ya hili zaidi ya 'madharau' katika mapenzi. Au wewe waonaje? Mbu is only thinking ALOUD ....:what:

    Nipeni maoni yenu waungwana...
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    wakati mwingine kuepusha shari tu
    inakuwa si madharau.
     
  3. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nikudharau tu upeo wa huyo mtu unamdanganya
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    maana yake ni kwamba uamini huo uongo na uchukulie poa tu!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wanadanganya kama hobby yaani! Hata kama ni kitu kisicho na impact, atadanganya tuuu!

    Mi naona ni kukosa kujiamini. Kama umefanya kosa na unajiamini u should be able kukiri na kujifanyia self analysis ili ujiongeze, period!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Inategemea na jinsia aisee.....
    :painkiller:

    Women cheat for reason (kulipiza visasi, kutoridhishwa na aliye naye, kuwa mbali na mpenzi wake, hali mbaya ya uchumi....nk nk nk)
    :A S thumbs_down:
    Men cheat for pleasure...a.k.a Kudumisha mila.. Mwanaume rijali hajawahi kuridhishwa na mwanamke mmoja: Ushahidi wa harakaharaka mabeberu na majogoo)
    :clap2:
    Baada ya kusema hayo naomba kujulishwa hivi leo ni jumangapi?:tea:
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna wimbo nimeusikia kwenye daladala jana jioni....."Nidanganye nidanganye tu....ukiniambia ukweli nitaumia.....ha ha naona mengine nikudumisha Amani tu manake ukweli unauma wakati mwingiene mheshimiwa Mbu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....mnh? ...sasa hapo anayeepusha shari si mie Mbu?!

    ..najua wanidanganya lkn nakuacha na 'upuuzi' wako. Au weye watafsirije?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Labda niombe ufafanuzi, kudanganya hapa inahusisha hata kusaliti penzi, au ule uongo wa maneno tu?
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....hapa ndipo Mbu ninaposhangaa.
    Iwapo naujua ukweli, na mtu aja na story ya uwongo....maana yake ananiona "bw.ege" fulani au?....lol
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...aha ha ha....aisee....:D
     
  12. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kudanganya muhimu, wewe mtu anataka ufuate kila ambavo anataka yeye kwake ndio

    anaona unampenda au kumjali. sometimes inaboa na kuchosha. kuwa it all has to be about yeye kila mara,

    yaani haoni raha kuingia line hadi ionekane inahuu yeye tu! unataka sex, anataka umbembeleze

    na umuoneshe unataka ukimuona yeye tu. ukimwambia tu ukweli hata angekuwepo mwengine itakuwa powa tu

    ujue una siku kadhaa za masuluhisho. what for? bora tu kudanganya. kunalipa sana.

    anaweza kuwa wa muhim but kuna wakati kuna ya muhimu kuliko yeye. hapo unamdangya tu kama mtoto.
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kwa wengine uongo ni kipaji hawawezi ishi bila kudanganya yaani uongo ndo unawaweka mjini..
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama nimekuelewa,sijui unazungumzia kudanganya kupi?Mlio tayari kwenye mahusiano au uongo ule wa mwanzo wakati wa kuambiana kuwa "nakupenda"?
     
  15. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ni kwa sababu hatujiamini ndo maana tunadanganya
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ......low self-esteem :cool: .....mmn, umekwenda deep...kwenye psychoanalysis!

    ......phewww.....thx King'asti. Nakubaliana nawe, ila je? Iwapo utajitahidi kwa kila hali kumhakikishia "Only the truth will set you free!" ...kuna haja gani yeye kuendelea 'telling white lies?'....

    Sio madharau hayo? :D
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    You are damn smart... wengine tulishakurupuka na kujiaminisha huyu moskwito anaposema kudanganya alimaanisha cheating a.k.a infidelity.

    Waweza kuta anamaanisha ule uongo wa "uko wapi" weye wajibu uko Shamba Mapinga kumbe uko Mbagala unakata kiu Dar Live.
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    .....hahaha, mzee mwenzangu ume 'kategorelaizi' kabisa? Nice one...
    Ila, na doubt kama ina generalize vyema and 'fairly' hayo makundi.

    ....Mbu still believes uwongo ktk mapenzi ni mwiko. Ni bora mtu akawa mkweli, then akaeleweka 'madhaifu' yake....kuliko kudanganya jambo lililo na ukweli dhahiri.

    BTW, leo ni X-mas wallah....kesho Boxing day...haki ya nani aisee sikudanganyi!
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kila mtu, at some point, anadanganya kwa malengo tofauti.
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    uongo mtamu ....
    uongo unapunguza uchungu .....
     
Loading...