Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kudai haki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by francvenet, Oct 28, 2011.

  1. f

    francvenet Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kudai haki ni uvunjifu wa amani?manake wanaodai haki siku zote wanatajwa kuwa wanahatarisha amani
     
  2. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hii ndo Tanzania na Mtazamo wa Viongozi Wanaolindana na kujali Maslai yao zaidi wanavyoamua.
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ndio mitazamo ya nchi zetu izo. Ukidai haki yako ni kama uliyeshtuka toka usingizini. Hivyo unaleta usumbufu wa kuamsha wengine wote waliolala. Ukitaka kujua kudai haki ni uvunjifu wa amani, fanya kazi serikalini, afu dai arrears zako.
     
Loading...