Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kudahiliwa vyuo vikuu tafadhali hudhuria maonesho ya tcu- kutakuwa na udahili hapo hapo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MKL, Apr 16, 2012.

  1. MKL

    MKL Senior Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maonesho ya saba ya vyuo vikuu yatafanyika kuanzia tarehe 18 hadi 20 mwezi Aprili mwaka 2012 katika ukumbi wa Diamond Jubilee Upanga Dar es Salaam. Mgeni rasmi atakuwa Makamu wa rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Dr. Mohamed Gharib Bilali. Maonesho yatakuwa yanafunguliwa saa tatu kamili asubuhi na kufungwa saa kumi na mbili jioni kila siku.
    Hakuna kiingilio kwa watakaotembelea maonesho haya........
    mliomaliza form six na mnatafuta vyuo hii ni nafasi pekee kumaliza kila kitu ndani ya dakika chache sana mlemle Diamond Jubilee
    kwa roho saafi tuu tafadhali gongeaneni habari hii kwa washikaji wooooote

    ASANTENI: Habari hii haihitaji chanzo tafadhali Niepusheni na swali hilo tafadhali.....
    siku njema............
     
  2. General mex

    General mex Senior Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    una maana gani unaposema udahili utafanyika hapo? kwani si kama kawaida watatumia olas??? sijakuelewa hapo mkuu.
     
  3. MKL

    MKL Senior Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni hiviiiii TCU wanashughulikia udahili wa vyuo vikuu na vyuo vya elimu ya juu tuu, kwa mfumo unaoitwa "CENTRAL ADMMISSION SYSTEM KIFUPI CAS" wewe unachanganya na maombi ya mikopo ambayo ni kazi ya bodi ya mikopo HESLB ambao nao watakuwepo kwenye maonesho hayo pia kwa hiyo maonesho haya ni ya TCU sio ya bodi ya mikopo ingawa bodi ya mikopo nao ni washiriki wa maonesho haya. sasa kama bodi ya mokopo nao wataamua kuruhusu waombaji wafanye maombi yao hapo hapo hilo sina uhakika kwakweli.

    nadhani umenipata au kama vipoi rusha tena swali ni wapi hujakaa sawa




     
  4. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    watu wa equivalent wanaotaka kuunga degree wanaruhusiwa pia mkuu?
     
Loading...