Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kudadeki pati ya bongo movie...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Michael Amon, Mar 26, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    SHEREHE ya kutimiza mwaka mmoja tangu kuanzishwa kwa Klabu ya Bongo Movie iliyofanyika usiku wa kuamkia Machi 17, mwaka huu ilitia fora na kila mgeni aliyepata mwaliko alifarijika kwa namna yake.
    Kabla ya kuanza rasmi kwa sherehe hiyo, mwenyekiti wa klabu hiyo, Jacob Steven ‘JB' alianza kutambulisha viongozi wenzake na baadaye kukabidhi kipaza sauti kwa mshereheshaji Steven Mengele ‘Steve Nyerere' kuongoza sherehe hiyo.
    Baada ya kufanya hivyo, ukafuatia mpango mzima wa kukata keki, ambapo Steve Nyerere alimwalika jukwaani mtoto wa Rais wa Jamhuri ya Tanzania, Ridhiwan Kikwete kuendesha zoezi hilo.

    Kituko cha kwanza kilianza pale mwigizaji wa filamu, Elizabeth Michael ‘Lulu' alipoambiwa ajitambulishe cheo chake na kushindwa kufanya hivyo.
    "Mi' mwenzenu kusema ukweli cheo changu sikifahamu, nimepandishwa tu hapa juu," alisikika Lulu na kusababisha watu kuangua vicheko hadi pale Vincent Kigosi ‘Ray' na JB walipomsaidia kumtajia cheo chake cha mjumbe wa bodi ya Bongo Movie.

    Jambo lingine ambalo lilikuwa la aina yake ni pale wageni waalikwa walipoondoka huku wakiwa wamesaza vinywaji na chakula.
    "Hii sherehe ni kiboko, watu wamekula na kunywa hadi kusaza jinsi vyakula na vinywaji vilivyokuwa vingi," alisema mmoja wa waalikwa.

    Mwigizaji asiyeishiwa vituko, Wema Sepetu aliendeleza upedeshee wake jukwaani baada ya kwenda kuwatuza Steve Nyerere, Single Mtambalike na JB walipokuwa wakiimba wimbo wa ‘Pesa Position' ulioimbwa na Lwambo Lwanzo Makiad.
    Wema alimwaga fedha jukwaani kwa staili ya aina yake huku akiwaacha midomo wazi baadhi wa watu waliofika katika tukio hilo.

    Vazi alilokuwa amevaa mwigizaji, Jacqueline Wolper liliwasisimua baadhi ya wanaume waliobahatika kuliona kwani upande wa mbele liliacha wazi sehemu kubwa ya mwili wake na kufanya matiti yake kuzibwa na sidiria tu.
    Tukio la mwisho katika pati hiyo lilikuwa ni lile la kutoa tuzo za heshima kwa wasanii na wadau mbalimbali waliofanikisha maendeleo ya Bongo Movie.
    Waliopata tuzo hizo ni Ridhiwan Kikwete, Mbunge wa Mvomero, Amos Makala, Mama Rolaa na wafanyabiashara mbalimbali ambao tuzo zao zilipokelewa na wawakilishi wao.
    Kwa upande wa wasanii, Wolper, Steve Nyerere, Mainda, Ray, JB, Richie na wengine walipata tuzo kwa mchango wao kwa kundi hilo.

    1.jpg
    Steve Nyerere akimpa maelekezo Wema Sepetu wakati akiingia ndani ya ukumbi.

    wolperredcarpet.jpg
    Wolper akikatiza kwenye 'Red Carpet'.

    2.jpg
    Keki ya pati hiyo.

    wemanamashosti.jpg
    Wema (katikati) akiwa katika pozi na mashosti wake.

    5.jpg
    Mwenyekiti wa Bongo Movie, JB akimlisha keki Ridhiwani.

    07.jpg
    Ray akijiandaa kufungua shampeini.

    lulushampen.jpg
    ...Mambo ya shampeini hayo.

    richieakinengua.jpg
    ...Richie akikata mauno.

    maindaakinengua.jpg
    ...Mainda nae akionyesha ujuzi katika kunengua.

    wemanazawadikamakawa.jpg
    ..Pedeshee Wema akimtunza Steve Nyerere.
     
  2. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa taarifa
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wabongo wanapenda sana starehe
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    U are welcome.
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Wanapenda sherehe na kula kula.
     
  6. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Ma'actress' wa bongo movie wamejaaliwa 'vitambi' na 'manyama nyama'! mbona tofauti sana na Nollywood, Bollywood au Hollywood?!
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu bado tunaiga mambo ya wenzetu lakini tupo nyuma sana tunajitahidi lakini ni mbio za sakafuni tu hizo.
     
  8. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kuliko kaz wanataman wangezaliwa bruney wamwage lazi.
     
  9. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    katika vitu nisivyovielewa ni kama hivi yaani hii nchi haki ya nani ina mambo ya hovyo kibao,alafu huyu wema mbona kakongoroka hivi ama kweli mashine noma.
     
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kumwita Wema Pedejee sio sahihi maana neno hilo hutumika kwa jinsia ya kiume pekee ila kwa jinsia ya kike ungemwita shebedee ndio sahihi..samahani kwa ufafanuzi..
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wabongo ni watu tusiopenda vyetu na huwa tunaponda kila kinachofanywa na wabongo wenzetu sijui ndo inataka kuwa utamaduni wetu!?
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    *************!!!!!!!!!!!!!!!?????????????????? Ujinga mtupu.
     
  13. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    sasa ndiyo nn????
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu siku zote huishia ukingoni lakini siku zote safari moja huanzisha nyingine na hakuna marefu yasiyokuwa na ncha. Ipo siku tutafika.
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Wakidhani kukaa uchi ndio fashion kumbe wanajidhalilisha wenyewe. Ujinga mtupu.
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ndio party hiyo.
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Tunawaponda kwa sababu wanafanya kinyume na mila na tamaduni zetu.
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Nashukuru mkuu. Nitalirekebisha hilo.
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Too much is harmful. Unategemea asikongoroke wakati muda wote kazi kujipodoa. Uzuri wa Wema unatokana na kujipodoa. akiacha kujipodoa anakuwa kama jini.
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kwa sbabau wanajiachia sana na kupenda kula hovyo hovyo. Hawana muda wa kufanya mazoezi.
     
Loading...