Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kudadadaadeki!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyani Ngabu, Nov 20, 2011.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mtakamatwa wengi sana hapo
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha nini?
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nakuuliza hali tu.....unajiskiaje?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Najisikia freshi kabisa. Wewe wajisikiaje?
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hungry....sijui nina minyoo?!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,043
    Likes Received: 9,730
    Trophy Points: 280
    Dahhhhh! Sidhani kama hili ni la kawaida:behindsofa:...labda la kuchonga
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    I've got some southern steak salad over here...want some?
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Are you okay Bubu? Lol
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,043
    Likes Received: 9,730
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha lol! NN I am fine bro :):):)..... lakini hii kitu dah! Halafu anavyojua kulitikisa mhhhhh!
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    (((o(*゚▽゚*)o)))

    Haraka iwezekanavyo
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ulemavu au mutation ya kiuongo kimoja?!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    What kinda dressing would you like?
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    kama amezaliwa hivyo nampa hongera
    na kama ni mchina kamfanyia kazi nzuri ...
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,043
    Likes Received: 9,730
    Trophy Points: 280
    G sijui kama hii ni kazi ya Muumba wetu au ni shughuli za kuchonga, lakini kama ni kazi ya Muumba wetu basi hakuna ubaya wowote ule kusifia kazi ya Muumba. Sasa kama unataka kuita ni kilema basi Wanaume wengi tuna vilema :):):) sijui hiki kitaitwa kilema kipi....labda kilema cha macho :):)
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,043
    Likes Received: 9,730
    Trophy Points: 280
    Hebu kula tano Rubani...kama la mchina basi WIZI MTUPU!!!!
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Sema captain ..

    Dahh wachina wanajua kuchonga wewe..
    wengine hutofautishi kama ni la muumba au mchina..
    either way limemfaa kwa kweli..
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,043
    Likes Received: 9,730
    Trophy Points: 280
    Hongera zao hao wachina, siku hizi imekuwa kazi kweli kujua kama kitu ni cha mchina au kitu original toka kwa Muumba. Hata yule Nick Minaj ana umbo la kukata na shoka lakini inadaiwa ni la mchina.

    [​IMG]
     
  19. Cyclone

    Cyclone Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well executed
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahah Captain bana ,

    siku hizi ukiwa na fedha kila kitu kinawezekena ..
    Hawa wachina na mavitu yao feki wanatajirika sana yaani..
    ukiwa mvivu wa kufanya exercise .. mchina yupo kukupa
    shortcuts. Yote maisha lakini ilimradi unapata utakacho..


    Utaona celebrate kajifungua leo ,
    ndani ya wiki yuko beach kakupigia bikini..
    unabaki kuwaza mara mbili mbili mmmhhh
     
Loading...