Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchukuliana pesa ktk NMB account

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Bao3, Feb 24, 2010.

  1. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu wadau au yeyote mwenye uelewa:
    Naomba kujua, hivi inawezekana kuchukuliwa pesa toka kwenye account yangu na mtu mwingine(rafiki/ndugu) bila kutumia ATM (yaani kwa cashier)? Ni vitu gani vinatakiwa kufanya kama nataka kumtuma mtu akanichukulie pesa yangu maana nimeshindwa kwenda bank mwenyewe na ATM card yangu naambiwa imeisha muda wa kutumika kwake. Asanteni.
     
  2. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    sidhani kama wanatoa mzee mpaka uende mwenyewe,ila ukituma akakuwekee poowa inaruhusiwa.
     
  3. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ok, asante Babu kwa msaada wako wa haraka.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    No way hapo inabidi uende mwenyewe
     
  5. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asante, hapo kazi ninayo aisee.
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Procedure ya mtu mwingine kukuchukulia pesa ni ngumu. Nimeona mara kadhaa watu wanaenda na wagonjwa benki!
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu lazima uende mwenyewe maana watu siku hizi hawaamini mkuu,au kama vp inabidi umuendorse m2 lkn hiyo ni CRDB maana nilishagafanya hivyo pamoja na kutuma passport (copy) yangu na visa ninapokaa au permit na ilichukua muda lkn kama uko Bongo mkuu inabidi uende mwenyewe
     
  8. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh, hata mimi nina similar problem but am outside bongo. Kimbembe!!!!
     
  9. k

    kamaghe Member

    #9
    Feb 24, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nenda mwenyewe ndo utapewa
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    apo pakafu mpaka ubhuke jhu jhu ghwe,
    haiwezekani lazima uende mwenyewe,
    its not possible, you should go your self,
     
  11. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa NMB inawezekana kabisa. Nina uhakika na hili labda wawe wamebadilisha utaratibu mwaka huu. Kuna jamaa mmoja alikuwa masomoni nje ya nchi akawa-direct bank wampe mtu fulani pesa na walimpa. Mimi pia nilishawahi kuwaangiza benki wahamishe pesa toka kwenye akaunti yangu kwenda kwenye akaunti ya mtu mwingine na wakafanya. Walichotaka kutoka kwangu ni barua, copy ya passport yangu na copy ya kadi yangu ya benki. Wasiliana na Tawi lako ujue watataka nini kutoka kwako ila inawezekana kabisa.
     
  12. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu,nimekugongea thanks hapo pia.
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    mmh,sijui lakini mimi nilituma jamaa kuchukua pesa na kadi yangu ya atm nbc walikataa kabisa na nikapiga simu pia walisema hawatoi labda nifungue acc mpya nimkabidhi huyo mtu.
     
  14. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni NBC ya makaburu mkuu sisi tunazungumzia NMB ya makabwela.
     
Loading...