Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchukua mkopo bank

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Benno, Jan 29, 2011.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niliwahi chukua mkopo bank moja nitaitaja baadaye,
    tukakubaliana wakate makato tare 30 ya kila mwezi kasoro february,
    cha kushangaza banki hiyo imebadili tarehe ya kukata na kuweka tarehe 23. Na 24 ya kila mwezi,

    sasa mshahara ukichelewa tuu kuingia wanakata kilichopo hata kama umeweka kwa matumizi ya familia na unajikuta unadhalilishwa pasipo sababu.

    1. Nilishawahi tumiwa pesa na boss wangu toka nje nimpe mke wake hospitali, nimetoka na mwanae mpaka bank nakuta pesa imekatwa.


    2. Nilikabidhiwa pesa ninunue baiskeli ya mlemavu siku nikaweka bank ili nisiitumie siku ametoka hospitali nimeenda naye bank nakuta hakuna kitu, nilipojaribu kumwelezea aliangua kilio na nikafedheheka sana.

    Nimewaeleza wahusika naona napigwa danadana


    naomba msaada wa kisheria nifanyeje?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Izi bank ziko very dis organised!yashawai kunikuta hayo mara wasikate ela then baadae wanakata za miezi 2 mara moja
     
  3. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizo ndiyo benki za kibongo wanashindwa ku honor contract waliyoingia na mteja. Kama una hiyo contract inayosema wanatakiwa wakate tarehe 30 ya kila mwezi, nenda nayo kwa meneja na umwambie akishindwa then tafuta msaada wa kisheria. Hata kama wanakudai hawatakiwi waende kinyume na makubaliano yenu.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mbona unaificha hiyo bank,huu ndio uwoga na unafiki.
     
  5. B

    Benno JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33



    Hakuna Unafiki hapa, mtu mzima nimeaibika, nipe ushauri wako mkubwa, nimesema nitaitaja baadaye
     
  6. K

    Kimambo Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    taja tu bank gani mkuu manake nina mpango wa kwenda kukupa sasa hivi nisije angukia pua.
     
  7. M

    Mama Derick Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana nenda na iyo contract kaongee nao watakuelewa tu
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,132
    Likes Received: 14,461
    Trophy Points: 280
    itaje hiyo bank............
     
  9. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Muongo huyu. Kwani haitaji?
     
  10. M

    Matarese JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    CRBD bank ndio wenye utaratibu huo. Kwa kweli wanakera sana wateja!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,132
    Likes Received: 14,461
    Trophy Points: 280
    how about akiba?wapo vipi?
     
  12. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    I am not condoning this disorganization in Tz Banks! BUT Mkuu Njowepo sasa kwa nini hukuwapigia au kwenda kuwaona pale ulipogundua kuwa hawakuchukua ule mwezi wa kwanza??you should have all time access to assess your account all the time mkuu.
     
  13. B

    Benno JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilikimbia hizi bank nika enda hizo zinazojiita standard nikadhani kuna unafuu kumbe wanakubembeleza wakati wa kuchukua tuu. Wanakuomba uchukue mpaka unajisikia kero.
     
  14. N

    Neytemu Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati wanakupiga danadana na unashughulikia swala hilo hakuna sababu ya kuendelea kufadhaika!

    Banks ziko nyingi that unaweza kuwa na account nyingine ambapo hata mshahara ukiingia unaweza kuuhamisha au kuitumia kuweka akiba zako na kwa maswala megine kama hayo yalokusibu
     
  15. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,045
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    Barclays ndio wezi wa kutupa ukichukua 1M utalipa 2.5m na deni lao haliishi ikipita tar 25 muajiri hajaweka wanakata 165 000 eti penalti na ukitaka benki ingine inunue mkopo wako wanapiga penalty sh laki 9 wakati haipo ktk mkataba.benki za bongo hazipo kumsaidia mwananchi zipo kwa ajili ya mafisadi tuu
     
  16. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Barclays...
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndio adha ya mikopo somtimes lakini i guess ina depend na benki
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu mbona hasemi ni benki gani alichukua huo mkopo labda kuna watu wako huko wangemsaidia zaidi
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    I wonder! Sioni mantiki ya kushindwa kutaja jina.yeye anataka kusaidiwa but anashindwa kusaidia watu wengine ambao bila kujua watanasa kwenye mtego wa hiyo bank.huu ndio ubinafsi wa kibongo.
     
  20. m

    mwalwisi Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ulipewa repayment schedule?
     
Loading...