Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchua fomu ya uraisi sherehe???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dear, Jul 2, 2010.

  1. D

    Dear Member

    #1
    Jul 2, 2010
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukitaka kuumiza kichwa na nchi hii basi fuatilia siasa,
    mimi nashindwa kuelewa kuchukua fomu ya kugombea uraisi ni sherehe na bendi zinakodishwa,na kurudisha pia ni sherehe,jamani ama ndio duniani haya mambo yanakwenda hivi mimi sielewi
     
  2. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii ni judgement tosha ya aina ya kiongozi utakayempata!!!
     
  3. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vivian,

    Unamaanisha "a Vuvuzela-liking" president?
     
Loading...