Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchojoa wakati wa SEX. Msaada Plz.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Erotica, Apr 30, 2012.

  1. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimejaliwa miguu lakini hips sina, nina mpango wa kununua spandex yenye sponji za kuongeza hips.
    Nimejaliwa macho makubwa na mazuri, shughuli ipo kwenye kope, ka vile hazipo, nina mpango
    wa kupachika. Nina kitambi dizaini kwa mbali, na ukimbao mbao huu kanajitokeza naona tu ninunue
    belt la kuminya tumbo ukivaa nguo.

    Kucha natafuna sana ila haina shinda nitabandika za bandia
    nionekane mrembo. Nywele ni za kipilipili, nikinyoa kama Flaviana naonekana mwanaume,
    nakua sina jinsi zaidi ya kubandika weaving au kuvaa wigi.

    Swali kwa akina dada wote ambao pia
    wanatumia hivi viwezeshaji urembo, inakuaje siku unampango wa kukutana kwa ajili ya sex
    na boyfriend wako. lets say weekend nzima? Unachojoa vyote hivo mbele yake?
    yani wigi, kucha, hip spandex, kope, n.k pembeni na yeye anaona?

    Au akina kaka wenye girlfriends ambao wanatumia viwezesha urembo hivi wapenzi
    wenu wanatoa mbele yenu? Nipeni maujuzi siku ya siku huwa vitu feki hivi vinafanyweje?


    Mwaaaaah.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Kama ungekua na mimi ningekutengenezea mazingira ya kukufanya ujiamini na ujione wa thamani jinsi ulivyo.Usingehitaji kujiongezea chochote.Kwa kifupi NINGEKUPENDA!Hivi ndo mwanaume anatakiwa awe!
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sipendi hayo makitu kusuka tu huwa naona tabu wenzangu sijui wanawezaje huwa hayawapi kero?
     
  4. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ... Dawa ya dada wa kichinachina ni kaka wa kichinachina!
    Mathematically: Fake x Fake = Original
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Inategemea. kama ni mpenzi wa kweli hadi mtakapoenda ku du, lazima nakuwa ameshafanya viukaguzi vya hapa na pale, kama vile kuingiza mikono mapajani wakati mnacheza au mkiwa kwenye gari au sehemu nyingine yeyote. So, akivikuta kama ni wa kusepa atasepa, akibaki basi siku hiyo wala hashangai.
    Kama ni "mpenzi" wa "chapchap", unavulia kwenu halafu siku hiyo unaenda na dela...
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Na mwanaume Gari la kuazima; gheto la mshikaji, fweza mkopo; halafu mnaenda vekesheni Ngorongoro.

    Haya mkifika huko, libido boosted by dawa za kimasai!

    Anyway; ngoja waje! Mimi najaribu kuwa as natural as l can, ili atakayenipenda anipende jinsi nilivyo!
     
  7. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tatizo linakuja siku umenitongoza vyote hivo ninavo mwilini
    hio confidence itoke wapi na hali najua viwezesha urembo vimecheza nafasi yake?
     
  8. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Kwa kweli ni kero. Mwenzangu labda wewe kisura
    umejaliwa hata ukiwa na kipara unaonekana mrembo?
     
  9. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    teh teh teh. hebu taja sifa za huyo kaka basi. ili walau niwe nachagua hao wakinitokea.
     
  10. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    inaelekea mkuu unaukaujuz...naomba tuition
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Nimecheka mpaka basi!
    Erotica na Kaunga thanks.
     
  12. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tuko una vituko! teh teh teh. Nimeipenda hio ya dellah, haimkatai mtu.
    nitajuaje huyu ni mpenzi wa chap chap na huyu is for keeps?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    bibi wee....inakuwaga shida sana......mimi huwa nasubiri tulewe chakari ndio shughuli iendelee....na ni mwiko kuover night....
    hivi hizo gharama zote nilizotumia atanirudishia.......?
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    mweh! Mweh!
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Erotica,unajua mimi kama mwanaume huwa nikimhitaji mwanamke huwa namfanya asijisikie kuwa sikuvutwa mwili wake,hivyo nitakua nimemtengenezea mazingira ya kuniambia ukweli juu yake.Kama ukimwonesha mwanamke kuwa umevutwa na mwili matatizo kama haya hutokea!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Dawa kamili ndio hiyo. Kaunga wanaume wenyewe ndio hawa wa mjini.
    Ukiwa naturale hawakuoni labda uwe mzuri naturale hasa. Inakuaje
    unataka upate bwana wa haja na ukiwa naturale uvutii?
     
  17. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Bashaija nafurahi nimekupunguzia stress. nimekuona mahala unalia kweli kweli.
    toa mawazo yako basi hujawahi kutana na sampuli hii unipe maujanja?
     
  18. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    hio shida ndio inanipa shida. Shosti tatizo ni pale ambapo mnaenda kuspendi siku mbili tatu.
    Gharama must Preta. awe amekodi gari ama lake yeye ndie inabidi a foot hio bili lasivo siendi.
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ndio maana wanamosa beautiful things in the world kwa kuangalia urembo wa dukani! Umenikumbusha Song of Lawino Kongosho favourite.

    Unaweza usipate hao masharobaro au misugardad, lkn mwisho wa siku ukapata real man!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Kitu gani ambacho hukuvutia kwa mwanamke? Kile cha kwanza kabisa.
     
Loading...