Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kucheza kimapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 14, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kucheza kimapenzi



    [​IMG]

    Katika moja ya misingi ya kujenga mahusiano kati ya mke na mume ni pamoja na mke na mume kuwa na muda wa kucheza pamoja.

    Kabla hatujafika mbali hivi ni lini wewe na mume wako au mke wako mmekuwa na muda wa kucheza pamoja?

    Kama ni ndiyo basi ubarikiwe na kama hukumbuki ni lini bado hujachelewa ndiyo maana umekuja kusoma hapa ili nikukumbushe.

    Kucheza pamoja kwa mume na mke husaidia kujenga urafiki na ndoa kwani ndani ya kucheza kuna interest na vicheko na pia kucheza pamoja maana yake unajali (caring).

    Kujenga mahusiano ni pamoja na mke na mume kuwa marafiki na kuwa marafiki ni pamoja na kuwa na muda wa ku-enjoy pamoja kwa kucheza na matokeo yake ni kila mmoja kumuhitaji mwenzake mara kwa mara kwa kuwa kuna kitu mnacho in common.

    Tuache kucheza michezo mingine tuangalie kucheza kimapenzi.
    Je, ni mambo gani ya kuzingatia wakati wa kucheza mchezo wowote wa kimapenzi (sexual play)

    Kwanza, lazima muwe ninyi wawili tu.

    Pili, mnahakikisha kuna kuheshimiana katika kuchagua mchezo mnaotaka kucheza.

    Tatu, mchezo wenu hauwezi kusababisha maumivu kimwili, hisia na kukwazana kiroho.

    Nne, mnahakikisha mchezo wenu una msingi katika mahusiano yenu.
    Na tano hakuna kuingiliana kimapenzi (no genital union)

    (A Husband Shares Common Interests with the Woman of His Dreams by Playing Together
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Maisha yenyewe kisago kikali ukirudi kushughulika unakuwa umepigika vibaya vibaya hata hiyo tumbaku yenyewe unanusanusa kidogo na ukitaka kuongeza uvutie vutie...aaah maisha gani haya...ya chini ya dola moja kila siku...hata hizo ny****** zenyewe haziji.
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mchezo wa kimapenzi ambao ni bomba ni kombolela na kubebana mgongoni.:)
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    kombolela...
    mhh umenikumbusha mbali....

    mhhhh...
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa umeleta shule basi ungetufundisha ni michezo ipi hiyo? kuliko kuishia kutuambia tu tucheze!
    Njoo na mifano bwana!
     
  6. M

    Magezi JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haya mambo ni kwa wasio fikiria watakula nini kesho bali wanaowaza mipango ya miaka mingi ijayo
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    PDidy, michezo ya kimahaba ni mizuri sana... lakini ukiweza kwenda mbele zaidi mkaweza kuwa na zile evening brain teasers, darts, pool, table tenis, karata, watching sports or movie, scrabble, monopoly (coupled with good drink) utaona kabisa yoote hayo yanaandaa mazingira mazuri sana ya mapenzi mix na bedminton!!!

    Tatizo nyumba zetu mazee, hata ukiachia ushuzi watoto wanasikia
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahahahaah eti ushuzi
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,850
    Likes Received: 9,405
    Trophy Points: 280
    Eh! Pretty unapenda kubebana mgongoni na kombolela eh! ;)
     
  10. P

    Paullih Member

    #10
    Nov 15, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    waswahili walisema, kula nanasi kwahitaji nafasi... sasa wenzangu namimi chumba kimoja, kitanda, kabati, stoool, meza na kila kilicho chetu humo humo... hilo kombolela utalichezaje? ukirusha mpira akishindwa daka mara puuu kabati la vyombo, glass mbili meng'emeng'e.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mpwa watu wazima awamezeshwi yote mengine tunaenda google.com
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    hiyooo ndio cheers yenyewe yawezekana mligonganisha cheers mara ya mwisho siku ya harusi
     
  13. P

    Papizo JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,230
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160


    Mhhh hapo sasa mtacheza nje na watoto wakiwaona au ndio mambo ya ndani??
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mnaruka kichura,pushapu, WWE inaruhusiwa hahah
    hata mie sijui michezo gani hii
     
  15. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hapa michezo ya mapenzi anayelenga huyu nadhani ni vile kutekenyana tekenyana, maana huwa inaleta vicheko vya hapa na pale.
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    eh!
     
  17. D

    Dandaj Member

    #17
    Nov 16, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hilo nalo neno!!!!!!
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hapo ndio penyewe. Ila inategemea unatekenywa nini. Lol!
     
  19. I

    Irene V Member

    #19
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu michezo kweli muhimu ila naomba angalau ututajie aina ya michezo ili tukaiapply, sabab....
     
  20. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kutekenyana si ndo mtaishia kumegana? Point no 5 hapo juu anasema hakuna kuingiliana kimwili!
     
Loading...