Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchelewesshewa fedha ya Kujikimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Baba Johnson, Feb 2, 2012.

  1. B

    Baba Johnson New Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali imetoa maagizo kwamba ajira mpya zinavyotoka watumishi wasicheleweshewe fedha za kujikimu lakini ali tofauti kwa manicipaa ya LINDI.
     
  2. b

    batadume Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wadau wilaya ya mufindi nikilio tuuuuu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 728
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    dom tayari...sijui kwingine
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,959
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Nina dadangu ameajiriwa january hii kilimo na mifugo wilaya ya moja hapa nchini na kapewa barua na Mkurugenzi wa maendeleo wa Wilaya kuwa hawatalipwa kujikimu na mshahara hadi mwezi wa nne, hata sijui nimsaidieje mdogo wangu tena wa kike!!!! na kazi ashaanza!!!!!
     
  5. B

    Baba Johnson New Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi raisi anafahamu swala hili? mbona wanawatesa watoto wa watu.
     
  6. Z

    Zedikaya Senior Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye taarifa kuhusu tanga jiji,
    wanalipa tafadhali kuna sister hapa anahitaji kuelewa
     
  7. h

    henry mramba Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tanga jij bado hakueleweki wamesema hela bado hazijaja na mkurugenz amesema ametuma maafisa elimu watatu kufuatilia amesema labda baada ya siku saba taarifa za leo nimetoka kuripot
     
  8. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wengine wanalipwa kwa siku 14, wengine siku 7 yani hawaeleweki.
     
  9. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba utuambie wapi wamelipa kwa siku 14 na wametumia waraka wa lini ili tuzibane halmashauri zinazolipa kwa cku 7!..jb plz-
     
  10. Z

    Zedikaya Senior Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu habari zako ni kweli tupu,
    kwani hata mimi mwenyewe nimefika nikaambiwa hivyo hivyo, na mbaya zaidi nikaambiwa kuwa D E O alikuwa mkali kama mbogo kwa waalimu walioripoti tangu j5,
    pia nimeambiwa kuwa mkurugenzi ni mchakachuzi balaa,
    dah walimu tunakandamizwa sana ,
    mwenye uwezo kutusaidia tafadhali
     
  11. L

    Luiz JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nipo mbeya nako bado hawajalipa wanasema fedha haijafika.
     
  12. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Watu wa Dsm fedha zenu mje wote mchukue Jumatano,baada ya hapo mtaenda wenyewe hazina kumdai Mkulo.
     
  13. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kama hamuwezi kujisaidia nani wa kuwasaidia kazeni buti mkiwachekea mtakiona mpigie Mlugo au wa tamisemi
     
  14. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    poleni sana wapiganaji wetu
     
Loading...