Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchelewesha matokeo ya uchaguzi ni mbinu ya CCM kuchochea macahafuko

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Japhari Shabani (RIP), Nov 1, 2010.

  1. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha kuona ya kwamba CCM na serikali ambayo ilikua inaimiza uchaguzi wa amani.Lakini ni CCM hiyo hiyo inayojenga mazingira ya vurugu kwa kuchelewa kutoa matokeo.Kuwaweka wananchi katika makundi muda mrefu kusubili matokeo ambayo tayari yanafahamika ni kitu kisichovumilika.KUNANINI INATAKA KUKIFANYA CCM MMESHINDWA ONDOKENI KWA AMANI AMANI KWA TANZANIA IKO MIKONONI MWA CCM WATANZANIA HAWADANGANYIKI MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  2. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hili ni jambo la kutia aibu na kinyaa sana. Upigaji kura kote uliisha jana saa kumi jioni. Leo hii hadi saa hizi inakaribia saaa saba za mchana hakuna sehemu ambako matokeo rasmi yameshatangazwa.

    Hii typically ni African fasheni. Hivi waafrika tunadhani tutaishi dunia ya wapi?? Hii inatisha kweli kweli, ni bora wakoloni warudi kututawala. Inaonekana waafrika tunafaa kutawaliwa kuliko kujitawala.

    Hivi tume ya uchaguzi ni ya nini?? Terrible, disguisting, ....
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    CCM ni magaidi, wabinafsi, wazandiki, hawawajali wananchi, wanapenda maslahi yao, hawaheshimu sauti ya umma, sauti ya watanzania walala hoi.
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huku ndo kuhatarisha amani...mbona wao waliposhinda wanatangaza haraka.?
     
  5. Maendeleo tu

    Maendeleo tu JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi mbona maeneo ambayo CCM imeshinda matokeo hayajachelewa!!!!!!???????
     
  6. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kura zisizozidi 500 kwa kila kituo, zinahitaji masaa yote kupata hesabu kamili.kuna wachache hawaitakii amani hii nchi
     
  7. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    We Acha tu nasema kama wameamua kuwalazimisha watanzania kununua kanyaboya; yatawatokeya puani. Kwa nini tulipiga kura basi si aheri wangesema tukishindwa hatukubali ili wapige wao tu.
     
  8. G

    GAMA LUGENDO Senior Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyekubali kushindwa si mshindani.matokeo yakubaliwe na yaheshimiwa no matter what.god bless tznia
     
  9. c

    castongo Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 16, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 5
    Naskia Temeke watu wamesha anza kuumizwa. Watu wanang'ang'ania ati hii nchi ya amani. Amani ni kitu gani wala sielewi.
     
  10. m

    mulashan Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Machafuko yanayotokea CCM inabidi wawe responsible na hatuko tayari kuona mwaka huu matokeo yanachakachuliwa tumewachokaaaaaaa!!!! Uongozi wa CCM ni wa kitaila tu. Lazima kielewe.
     
  11. n

    nestory Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 21, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kaka, hao sisi em, wana jua wanachokifanya ,wakijua kwamba si sahihi, na hakuna atakaye kua na uwezo wa kuwa wajibsha. hii nchi ni ya ccm, au we ujui? ni aibu wanayoipata ndio msaaada kwetu, wangeweza kufanya zaidi ya hvyo.
     
  12. T

    Tinno Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo kumbwa ni siasa za tumbo.Vyama tawala havitaki kuachia madaraka kwasababu wanajua kuwa wangine wakiingia watafichua ufisadi ambao waliundesha.Hivyo ushindi kwao ni lazima na inapoelekea kushindwa wanaanza kutimia vituko mbinu za kuwafanya wananchi wafanya vujo kama unavyoshuhudia sasa.
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,236
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Alaaniwe Kikwete, CCM imefia mikononi mwake sasa anataka na Tanzania iangamie mikononi mwake.I wish Tanzania ingekuwa iko West Africa.
     
Loading...