Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchelewa mishahara ni vyuo vyote au sua tu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zemu, Jul 1, 2012.

  1. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hali mbaya.
     
  2. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani tatizo ni nini hadi ulalamike hivyo mkuu? Mbona hayo ni mabadiliko tu ya tarehe ya kulipwa mshahara, lakini muda unaotakiwa ufanye kazi ili upewe mshahara wako ni ule ule. Mfano mshahara wa mwezi wa 6 umelipwa tarehe 25/6/2012 na mshahara wa mwezi wa saba ukapokea 25/7/2012 siku za kufanya kazi hadi kulipwa mshahara mwingine ni 30. Hivyo kama SUA walikulipa mshahara wa mwezi wa tano tarehe 1/6/2012 inabidi usubiri siku 30 ili ulipwe mshahara wa mwezi wa 6 ambayo tarehe ya kulipwa ni 1/7/2012. Kwa hiyo kama kesho hutapata mishahara wako ndiyo unaweza kuanza kulalama.
     
  3. u

    uhurubado Senior Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 173
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    kwani huko SUA kwenu hamna vyama vya wafanyakazi mbaka ubandike mambo yenu humu?
     
  4. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,875
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    wamelipwa Tamisemi tu, huenda fedha yetu inataka kwenda kwa madaktari mwe!
     
  5. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    we acha tu maumivu ni kila mahali
     
  6. M

    Malikauli Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Nimeajiriwa mlimani sasa karibia mwaka na nusu,siwahi pata mshahara kabla ya tarehe 4.Sucks......:redfaces:
     
Loading...