Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchelewa kwa Mishahara ya watumishi wa umma mwezi October 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by namanyele, Oct 25, 2012.

  1. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamani mie nipo kijijini huku Sumbawanga, naulizia mishahara ya mwezi huu kama imetoka, hali ngumu sikukuu ya kesho kwa sisi waalimu.

    Nawasilisha
     
  2. kuruta

    kuruta Senior Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Bado hakieleweki
     
  3. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Miye Bosi wangu ni dini nyingine hawezi kunipa mshahara wala posho ila ingekuwa ile sikukuu nyingine angenipa tena mapema tu, ujanja nilioufanya nimebakiza baadhi ya vihela vyangu ili nile ubwabwa mchafu 'Chakula cha Peponi'.
     
  4. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nami nimegundua hicho hapo kunakaubaguzi fulani hivi,mbona sikukuu za kikristo hasa chrismas mshahara mapema kila mwaka na kila sekta,mm ni mwislaamu linaniuma sana hili jambo na ndio maana siku hizi kuna utata kwenye dini
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    kila jambo mnaingiza udini, umemuuliza mkurugenzi wako wa halmashauri akupe sababu?
     
  6. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    watakuambia payllor bado hazijafika,ina maana hapo mpaka j'3
     
  7. MAVUNO

    MAVUNO JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kilwa masoko tumelipwa jioni hii
    poleni ndugu zangu
     
  8. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hongereni sie tupo mikoa na wilaya zenye viongozi wengi wakristo hivyo hawana haraka ya kutoa mishahara hata kama ipo
     
  9. msombwe

    msombwe Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sherehe ya dini ni ibada au unataka sadaka? halafu we mwalimu subiri tukate madeni yetu ya finca, pride, bayport na vicoba, then tutakuletea tu zero percent yako ufanyie sherehe.
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Jamani hebu kuweni wastaarabu kidogo
     
  11. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    We ndo kilaza kwelikweli,serikali yenyewe inakopa sembuse kilaza wewe
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo shida yako ilikuwa ni kutaja ukristo???
     
  13. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Msitoane roho jamani. Kwa wale wafanyakazi wa Serikali wasahau kwa muda kama tarehe za mshahara zimefika. Mishahara haipo tayari, kuna matatizo ya kiufundi yamejitokeza kwenye tarakilishi za Hazina hivyo vuteni subra. Wenye vibubu vunjeni tu hakuna ujanja.
     
  14. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani we muislamu?..............nnachojua sumbawanga hakuna waislamu
     
  15. namanyele

    namanyele JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 1,706
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    shida yangu ilikuwa ni kufananisha akili yako na kilaza mwenzio mulugo na sio kutaja ukristo,mnafanana akili na mulugo sijui ni pacha wako
     
  16. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nashkuru cha sikukuu nmekiona n hapa napasua anga.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  17. M

    Mogambi Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    tatizo letu wabongo tumefanya utegemezi wa hali ya juu. Kwa hali hii hatufiki popote. Nakushauri mwl uanzishe hata kabustani ka mboga za majani utaona uzuri wa kujitegemea.
     
  18. f

    filonos JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    mbona sikuku yenyewe imekuja ghafla????
     
  19. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    aisee hlo nalo nenoo!
     
  20. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,848
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280

    Mkuu upo serious? So tutarajie kwenye tarehe ngapi labda?
     
Loading...