Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchelewa kwa matokeo ya mwaka wa tatu UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Chatumkali, Sep 10, 2011.

  1. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Matokeo ya kozi ya HS 319 hayajatoka hadi sasa na tarehe ya SUPP imeshapita. Kwa wale wenye fununu naomba msaada humu, je, kozi hiyo imefutwa?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hili suala lna mchango gan kwa taifa?c mkamalzane wenyewe huko huko jaman..mpaka m2tangazie humu.
     
  3. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    We c uwapigie cm bwana uwaulize walimu wako au wenzako sasa hyo HS ni nini? Kila m2 akianza kuulizia chuo chake humu na hiyo HS humu ndani tutafika kweli?
     
  4. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii ni forum ya great thinkers, lakini siku hizi baadhi ya threads zinakera! Moderaters tafadhali fanyeni kazi yenu.
     
  5. njoro

    njoro Senior Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we unaakili kweli
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,999
    Likes Received: 2,824
    Trophy Points: 280
    mimi mwanafunz wa udom but taarifa zote za chuo zinakua published web ya chuo sjaelewa why wauliza huku jf, then we si uligoma? Mtihani wako ukawa postponed so why wataka matokeo mapema
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    hvi hawa watto wa Udom chuo hakina website..................namaba ya simu ya prof KIKULA hana???
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hawa ndo wanaofanya udom idharaulike..ishu ka hz mnamalzana wenyewe bana.
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Thread mbovu zinatoka kwa wanafunzi wa udom. Maswala ya kuongea kwenye simu wanatuletea huku jf. Upuuzi mtupu.
     
  10. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Shaabash... Nini hii? Mods toa hii nyuzi!!
     
  11. S

    Saju b JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    alipoteza simu kwenye mgomo then hakumalizia ada hayo matokeo atayapataje wakati hakufanya hiyo HS yake?
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    udom wanazidi kuiharibu jf.
     
  13. H

    HOYANGA Senior Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    upuuzi sana!!! Hawa vijana sijui vipi mkuu, tukiwaponda wanaanza kuona hatuko sawa!
     
  14. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hawa ndo wanamaliza nafsi za post za maana.Nenda chuoni au piga simu kwa dean wa faculty yako au Department yako .Acha uchovu
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Jamaa kauliza kwa nia nzuri kabisa, sasa hizi chuki juu ya UDOM zinatoka wapi! Hebu acheni chuki za ki' upuuzi.
     
  16. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mimi n mwlimu. hakuna aliyesup hiyo coz.
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    duh!
     
Loading...