Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kucheki vitambulisho vya kupigia kura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mugerezi, Oct 28, 2010.

  1. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    WanaJF naamini wengi wetu kama si wote tutakuwa tumejiandikisha kupiga kura. Lakini kuna huu utaratibu uliowekwa wa kwenda kucheki kama majina yetu yapo. Tafadhari nendeni mkakague kama majina yenu yapo kwenye orodha iliyobandikwa mapema au kwenye tofuti ya NEC www.nec.go.tz kuna utaratibu pale wa kujua kama uko ukoregistered au hapana. Bonyeza hii link The National Electrol Commission of Tanzania - Homepage.

    Tufuatilie ili tuweze kufanya mabadiliko ya ukweli siyo ya maneno tu.
     
  2. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna vichekesho kibao mwaka huu.

    Mie nimeambiwa siwezi kupiga kura ka sababu fomu yangu imefutwa. Na nikiangalia kitambulisho changu kipo na nimeingiza namba kwenye web site kimenipa data zangu zote.

    sasa sijui ni mchezo gani huu kutupunguza wapiga kura.

    Ok nimepeleka malalamiko kwa mtendaji wa kata upanga mashariki anashughulikia.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    La my wife...halipo kwenye makalatasi waliyo bandika tangu juzi tunafatilia ili waliangalie kwenye daftari walicho mjibu jana ni kwamba wako busy, wakamshauli aandike namba 3 aache nafasi kisha aandike namba ya mpiga kura na atume kwenda namba 0753123179 akafanya hivyo hakupata sm yoyote lakini nimelitafuta kwenye tovuti yao nimepata details zote je anapswa kufanya nini baada ya hapo...
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani...mmepata msaada wowote?
     
  5. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,718
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Mbona kuna namba kwenye daftari hazina maelezo na ziko tupu kabisa bila maelezo ya mtu yoyote tazama namba hizi hapa:-

    19272311

    19272348

    Namba za namna hii zipo nyingi sana, hizi namba nimezipata ofisi ya serikali Buguruni chama.

    Nahisi kwenye kupiga kura hizi namba zitatumika, na kwenye daftari litakalotumika kwenye vituo tayari wamejaza majina ya watu.

    Mawakala wa vyama, tafadhalini kagueni vitabu kwa kulinganisha na namba zilizowekwa ukutani ambazo hazina majina.

     
Loading...