Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchangia TV IMANI ni Kesho Uwanja wa Taifa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bornvilla, Dec 17, 2011.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kongamano kwa wakaazi wa
    Dar es Salaam na walio
    karibu,kutakuwa na
    kongamano la kuchangia TVI
    jumapili tarehe 18/12/2011
    UWANJA WA TAIFA,saa mbili asubuh mpaka 12 jion ni bure
    waumin na wapenda
    maendeleo wote shime kufika.
    CHA KUSIKITISHA NI
    KWAMBA,WAKATI HUKO
    UWANJA WA TAIFA KUNA SHUGHULI KUBWA NAMNA
    HIYO,NA PALE STARLIGHT KUNA
    HABARI KUWA KUTAKUWA NA
    MASHINDANO KWA MADARASA
    10 ZA DARESALAM.
    MASHINDANI HAYO NI YA KUPIGA KASWIDA,JE WAWAJUA
    WAAANDAJI? NI CLOUDS RADIO 88.4 NA
    CLOUDS TV. (HAWATOKUBALI MAYAHUDI NA
    MANASWARA MPAKA MUFATE
    MILA ZAO). Pia tunaomba kwa wale ambao hawatafika wachangie kwa M-pesa. Lakini kwa wale watakao hudhuria wawe wanatupa up dates ili na wengine waliombali wafaidike. Natanguliza Shukran Zangu za Dhati.
     
Loading...