Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchangia maoni kuhusu katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by pihu, Apr 13, 2011.

  1. p

    pihu Senior Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi

    Je kuna yeyote anayejua jinsi ya kuchangia maoni ya katiba mpya? navyokumbuka ni kwamba kuna email iliyotangazwa tht kupitia hiyo mwananchi anaweza kutoa maoni yake; does anyone rem this?

    Pls i need to know how to changia mawazo kwenye katiba mpya

    Thanks

    Pihu
     
Loading...