Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchangia mamilioni kwenye harusi wakati watoto wetu wanakaa chini bila madawati

Discussion in 'Jamii Photos' started by MTUMISHI WA WATU, May 9, 2012.

  1. M

    MTUMISHI WA WATU New Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naleta kwenu wana jamii, tusaidiane, kila siku, kila mwezi, tunachangia harusi, na nikirudi nyumbani mtoto kachafua nguo, kisa wanakaa chini, na michango ya harusi niliyochangia kwa mwezi naweza kutenegeneza dawati moja la mtoto wangu.kwa nini watanzania tusibadilike, ili na watoto wetu wafaidi pesa zetu badala ya kuzipeleka kwenye harusi na kuteketezwa kwa masaa machache tu!!!
     
  2. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kupeana ni kikoa toa na wewe upewe,kama hutaki kutoa na chawatu usichukue.
     
  3. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sawa maneno yako, ila jukwaa ulilopanda silo!!
     
Loading...