Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchangia CHADEMA Bonyeza hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Reyes, Oct 5, 2010.

  1. R

    Reyes Senior Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Good. Kuna information nilizihitaji sana ili nichangie kirahisi na nimezipata. Nimekuwa nikipata shida kupanga mistari mirefu benki, ingawa nimekuwa nikichangia kupitia sms, lakini nitachanga kwa M-Pesa pia maana hii ni rahisi sana kupeleka kiwango kikubwa cha pesa. Nachanga.
     
Loading...