Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kuchamba kwingi....!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ferrari, Nov 5, 2010.

  1. f

    ferrari Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niwazi kuwa whenga hawakukosea kusema kuwa KUCHAMBA KWINGI MWISHO UTASHIKA HAJA KUBWA. maana yangu hapa nikuwa kura zishapigwa na matokeo ndo kama tunvyosikia live n exclusive kutoka result center chamsingi hapa sio kulumbana Dr. Nitakuheshimu sana kama utaacha agument na mabachelor holder kwani sasa utatia aibu na watz wepesi sana wa kuchoka singo zinazo hit sana, kwa ushauri elekezeni nguvu sasa 2015 na muhakikishe kuwa chanzo chenu cha habari kipo safe kwani wakimshtukia itakuwa imedoda. tumekusikia DR. tunaomba sasa mistari mingine ilituingie sdio 2015. goodluck on your days out of the MJENGO.:croc:
     
Loading...