Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchamba kwa Maji au Toilet paper?

Discussion in 'JF Doctor' started by Boflo, Mar 5, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa wote ambao nitakuwa nimewakwaza na hii mada naomba wanisamehe, Katika kuelimishana tunahitaji kujikaza ili tupate elimu, Kuna baadhi ya watu wanapokwenda haja kubwa wanatumia toilet paper na wengine maji tu, Sasa nilikuwa napenda kuuliza kwa faida ya wote, kati ya njia hizi, ipi inakuweka katika hali ya usafi zaidi?, Au njia ipi kati ya hizi ni bora?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Pia wapo wanaotumia vibunzi vya mahindi makavu
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe unaitwa bwabwa,. mi sidhani kama **** hiyo maada itakusaidia, labda ungeleta mada ya namna gani usaidiwe kuondokana na matendo yako, ambayo huyafanya mwanamke kwa mwanaume yaani mumewe, ukayafanye wewe kwa mwanaume mwenzio
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kwakweli binafsi ni vyema hata ukitumia TP kisha utumie maji!

    Yaani watu wanaotumia TP peke yake huwa wanatoa harufu mbaya ya 'haja' nimeshawanusa humu maofisini!

    Tumieni maji wakuu!
     
  5. upele

    upele JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka hapo maji tuu ndio muhimu angalia toilet paper za wachina noma jamaa mmoja alitumia tgo ikavimba take care water is natural.
    Conquest
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu ukiendelea na 'majibu' kama haya BAN itakutafuna! Bwabwa ni ID yake! HAimaanishi kwamba ndiyo tabia yake! Kuwa mwangalifu!
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hehehe, wachina mbona watamaliza watu!
     
  8. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    hizi umezitaja ni za mjini - za vijijini je?

    kuchamba kwa kusota kwenye udongo
    kuchamba kutumia majani ya miti yasiyokauka na mapana
    kuchamba kutumia mgongo wa fimbo ndogo ya duara - hapa sijui mtanielewa - mfano mpini wa jembe then unauweka sawa then unasota nao kujisafisha

    hizi nazo sijumlisheni na hizo za kwenu za mjini.
     
  9. upele

    upele JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its true tena wengine huwaga hafanyi lolote kati ya hayo yote wakimega ni kuondoka mbele kwa mbele wanasemaga mbona mbuzi au ng'ombe hawachambagi na wanaishi.
    Conquest
     
  10. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa ujumla maji ndio njia pekee ya kukufanya kubaki msafi daima. Watu wengi wanaotumia toilet paper mara nyingi huona kinyaa kujisafisha kwa kutumia maji. Kinyaa hiki kimetokana na mazoea lakini wakielimishwa umuhimu wa kuhakikisha kuwa ile sehemu haibaki na uvundo kwa kutumia maji watabadirika. Kwa wenzangu waliokulia ukanda wa pwani na hasa mahali ambapo ustaarabu wa mashariki ya kati ulifika wao hawaoni shida kutumia maji. Kwa ambao ustaarabu wa magharibi ulipita kwao toilet paper ndo ya muhimu zaidi pamoja na kutosafisha vizuri kule mahali. Hivyo ndugu maji ni zaidi!
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Una uhakika kuwa huyu Gay? au una hukumu kitabu kwa cover yake.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa namuona tangu asubuhi amekaa kishari zaidi!!
    hata akila ban hana jipya!
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    Watch out ndugu yangu!!
     
  14. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    heee heee ban eeee? usiwaogope wale wauwao mwili wasiweze kuiangamiza roho.....bali mwogope yule awezaye kuua mwili na roho pia
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    maji yapi? haya haya bongo au yapi? haya yanayouzwa kwenye madumu na vijana waliojiajiri? haya ya Dawasco?
    Haya ni maji au tope? yanausafi gani?

    Pili: ukienda kwenye public toilet unanawa aje? kwa makopo usoyojua usafi wake? maji usiyojua yametoka wapi? kama upo uswazi, how do you do that, I mean are you guys serious? sabuni ya kunawa mikono unaipata wapi? hata kwenye ofisi za serikali hali ya vyoo ni mbaya sana.....
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Schizophrenia is a psychological disorder or mental illness that involves auditory hallucinations, severely disturbed moods, thoughts, and behaviors.
    Researchers aren't certain exactly what causes schizophrenia. Many people with schizophrenia have lost touch with reality and can't distinguish fact from fantasy.
    The progression of schizophrenia is different for everyone: some people with schizophrenia experience only one psychotic episode and go on to live a normal life. Others never function independently and always struggle with auditory or visual hallucinations. Still others with schizophrenia experience occasional episodes of psychotic irregularity during their otherwise normal lives.
    People with schizophrenia believe their hallucinations are real – and that the rest of the world is bizarre. This makes it difficult to communicate with them, or even attempt to help.
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Umeshinda!
    Biblia inasema ya Kaisari mwachie Kaisari na ya Mungu mwachie Mungu!
     
  18. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tumieni maji wajameni, toilet paper hazifai
     
  19. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    usijari @ pepe just utani tu, ila sikujua kama kuna watu wanakuza mambo kiasi hicho, harafu mbaya zaidi huyo bwabwa mwenyewe yuko kimya maana anjua whats going on between,
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Reasons please...
     
Loading...