Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchakachulia Maombi ya Basha

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Zakumi, Jan 6, 2011.

  1. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kijana mmoja mtanashati alipata kazi sehemu moja, jina kapuni. Lakini wenzake walimtonya kuwa bosi wa sehemu iliyo anapenda kuwafanyizia wenzake vibaya.

    Kutokana na taabu ya maisha kijana alikubali kazi na boss akawa anamchangamkia sana. Lakini unajua tena kuomba mchezo kwa mtu mwenye jinsi zinazofanana inataka moyo.

    Hivyo bosi akawa anampa kijana nafasi nzuri za kazi na kumpa offer za lunch lakini kijana akawajifanya aelewi somo.

    Baada ya kupita kama miezi sita hivi na urafiki wao ukiwa umeshamiri, bosi akahamua kutoa duku lake la moyoni.

    Kijana hakukasirika na akamwambia boss: "Nipo mwezini"
     
  2. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    DUh!! hapo lazima basha anywee!!
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,000
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Basha hubaashiwa Kijana angeomba yeye
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,024
    Likes Received: 6,698
    Trophy Points: 280
    hahahahahaahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa safi sana
     
  5. Y

    Yahabib_1 Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da.huyo.jamaa.bonge.la.mjinga.kama.mimi.natoa.ushauri.boss.kama.huyo.unamchuna.mpaka.nguo.atie.kiraka.wewe.ukipata.nafasi.hio.nakushauri.ichangamkie.du.bonge.la.zali.
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mkuu nakushauri utumie space button ya simu yako......
     
  7. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Haina space btton mwazme yko basi mkuu
     
  8. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mambo ya Waislamu hayo, au bora niseme uridhi wa pwani na Zanzibar toka arabuni. tigo ni kama nyama ya mtu, ukionja huachi
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tobaaa!!!
     
Loading...