Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchagua kinywaji cha kunywa, muda, eneo au tukio vinanishinda.!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by valid statement, Mar 6, 2012.

  1. v

    valid statement JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wadau sijui ni ushamba wangu, au ni kutokuelewa.
    Suala la vinywaji kuendana na tukio, mlo, wakati au sehemu, linanipiga chenga.
    Inawezekana mezani tumemaliza kula, kila mtu akiwa na glass yake ya juice mezani, mi najikuta peke yangu ndio nna lager mkononi. Jioni utakuta watu wanakamua scotch, mi bado ni ntaitisha lager. Wadau wakiwa wameshika green botle wote, mi ntajikuta tu peke yangu nna chupa ya serengeti.
    Kwa kweli hili suala la kinywaji kipi kitumike wakati upi, linaniabisha sasa.
    Wanajamvi, embu nisaidieni maana penye wengi pana mawazo mengi. Kinywaji kipi kinaendana na nini( mda, sehemu na wakati). Huwa kuna aina za vinywaji vina sehemu yake na aina yake?
    Au huwa ni coicidence tu??
    Embu mniondoe kwenye hili suala la kusema bia bia lebo jina ,leta bia yeyote baridi kwenye friji. .
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Mmenipotezea kujibu, au huu swali nalo ni msamiati kwenu?
     
  3. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nakushauri ufuate ni kitu gani roho yako inataka..

    Usifuate wenzio wanachofanya ama wanachotaka....

    Jiamini wewe ni mkamilifu kabisa bila wao..

    Wala usijisumbue wala kuisumbua akili yako..
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hahahaah! Pole mdau kwa kupotezewa, ila watakuja kukushauri.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe unapenda kufuata au kufuatwa?
    Wewe ni bendera au ni upepo?

    Fanya kinachovutia na sio kinachovutia wengine.
     
  6. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Kunywa unachopenda at anytime, sifkiri km kuna fomula.
    Kuna watu wengine waakimaliza kula LAZIMA wanywe kahawa, haya wewe haya utayaweza?
     
  7. S

    Skype JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ishi unavyoweza wewe, usiishi kama wanavyotaka wao. Ni mtazamo tu.
     
  8. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,889
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Follow ur heart disire, mi nakunywa soda (fanta) au juice evry morning instead of coffee o tea.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    wewe kunywa vile unavyojisikia.... Pesa yako bado uangalie wenzio wanakunywa nini allllaaaaaa!!!!
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,900
    Trophy Points: 280
    nilijua unataka ushauriwe kuhusu kinywaji kumbe ni mambo
    yale yetu bana.
    jitahidi kwenda na wakati, tatizo ni hivi vitu vya kujifunza
    uzeeni unakuwa hujui hata unachokipenda.
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wakati mwengine lazima uangalie wenzako wanafanyaje.
    Sherehe ya watu wote kuvaa kanzu, unapovaa suti peke yako watu wanakushangaa. Kwani hujui?
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Nieleweshe niende na wakati.Bado sijachelewa nadhani.
     
  13. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,889
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Umeshasema sherehe,nyingi huwa zinakua ni official so in one way o another zinakua pia na dressing-code.
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Lakini kweli.
    Ila mdau, kuna wakati unajiona kama hujui vilaji.Unakuwa kama mshamba flan hivi.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole, kama wewe unalalamika
    basi mie ni allien, maana upande wa vinywaji niko hovyo sana.
     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli inabidi kutulia na kutafakari kabla ya kupost..

    Sasa jamani kwa nini usiwe huru na mienendo yako ili mradi hauwi kero kwa wenzako?

    Na mtu anapost kulinganisha mwaliko wa masheikh na mtoko wa valid statement..
     
Loading...