Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchagua CCM itakuwa ni 'GRAVE MISTAKE' Kwa watanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Masauni, Sep 26, 2010.

  1. M

    Masauni JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wenzangu inabidi tuache Ushabiki na tuangalie mustakabali wa nchi yetu. Pengine tunashabikia bila kufahamu mambo haya. Kuipa kura CCM itakuwa ni 'grave mistake' kwa watanzania. Nasema hivyo kwa sababu zifuatazo

    • CCM ikiingia madarakani itakuwa ni kama imepewa go ahead na ufisadi, watafanya ufisadi kama kawaida na hata wapinzani wakipinga bado watakuwa na strong point kwamba kama CCM ni mafisadi mbona wananchi walitupa ridhaa ya kuongoza nchi? hakuna mtanzania hatakaye weza kujibu swali hilo.(swala la kuiba kura halitakuwepo hapo)

    • Ishu za kagoda, meremeta, kiwira ndo zitakuwa zimezikwa rasmi HUTAZISIKIA TENA, na hata wapinzani wakitaka kuibua kashfa itakuwa ni ngumu kwa maana watawambia si mliwaeleza wananchi kuhusu ufisadi huo,kama ni kweli si wangewapa ridhaa ya kuongoza nchi, watasema siku zote wapinzani ni waongo

    • Lowasa na wenzake watakuwa na nguvu kubwa sana ya kurudi serikalini na hata kugombea Uraisi. kwa kigezo cha kwamba kama kashfa zake zilikuwa za kweli mbona wananchi walimchagua tena kwa kishindo(Mtanzania uliye makini kumbuka maneno ya kikwete alipokuwa akimnadi lowasa,mramba)
    • CCM watahakikisha wanaweka sheria ngumu mno kwa wapinzani kuhakikisha kwamba they will never ever try to challenge the ruling party CCM.
    Na ndo maana nasema ni pigo kubwa kwa watanzania kwa sababu tatizo kubwa ni ufisadi ambao unaathiri uchumi si wataifa tu hata wa mtu mmoja mmoja
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    mmhh kazi ipo....
     
  3. h

    hagonga Senior Member

    #3
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Mkuu,
    sasa kazi yetu kubwa ni kufanya kila namna kwa nafasi zetu kwa jamii kuwashawishi, ndugu jamaa marafiki kuhusu umuhimu wa kulielew hilo
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    mzee hapa nakubaliana na wewe kitakuwa ni kipindi cha lala salama kwa jk hatajali mtu, si watu watakuwa wamempigia kwa kiherehere chao
     
  5. M

    Mutu JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Masauni

    kweli kabisa hii chance tukiichezea mafisadi wata jizatiti zaidi.

    ole wetu
     
  6. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanasubiri kupata ridhaa ya kushika serekali ili waweze kufanya biashara ya Kigamboni kwa usalama zaidi.
    hata hivyo pesa inayopatikana hapo mlimani city itafichuliwa kuwa ni nani anayeichukua.
    wako tayari kwa lolote kuhakikisha wanaingia madarakani hata kwa kumwaga damu ya watu wachache.
     
  7. S

    Selemani JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I believe we can all use a little Burkenism in this coming election--
     
Loading...