Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuchacha!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by kakuruvi, Sep 12, 2012.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna wimbo unaimbwa ''maradhi yote ugua, lakini kuchacha, usiombee'' si kwa kupenda ila unaweza kumkuta mtu anapiga na hii swaga na yuko poaaaa!
     

    Attached Files:

  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yuko bosi wangu mmoja alipigwa chini kwa tuhuma za ufisadi, nimekutana naye juzi juzi nikajikausha sikumsalimia asije kujisikia vibaya; alikuwa amevaa kandambili zilizochoka kama hizo halafu rangi zimetofautiana.Kweli dunia tambara bovu halikawii kuraruka.
     
  3. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sio wote wanaovaa hivyo wamechacha! Wengine wanavaa hivyo kwa kutii masharti ya FUNDI
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Dunia tambara bovu, mie hayo yamenipata.
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    angalia na zangu
     
  6. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    du yana mikanda migumu kweli bado mikanda ni mipya!


    [​IMG]
     
  7. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kandambili hizo ni original maama mikanda yake bado sana.
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Afu mkuu sijapenda mambo ya kuchukua viatu zangu afu unapigia picha bila kibali cha copyright!?
     
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hayo yangekuwa yanaongea yangenunung'unikaje.
     
  10. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Very true!
     
  11. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa mkuu, kuna mzee moja tajiri wa ng'ombe huko kijijini kwetu lakini siku zote analalia ngozi ikiwa imetandikwa chini. Moja wa watoto wake alimletea kitanda na godoro akijaribu kumlazimisha kulala kitandani ilishindikana na akawa anatishia kumlaani mtoto wake kama akiendelea kumlazimisha kulala kitandani.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    chezea bata kenya weye?
     
  13. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama ni hivyo masharti ya Babu ni utumwa!
     
  14. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hizi ndo zilikuwa BATA za ukweli... Achana na maUMOJA ya siku hizi mikanda inakatika wakati kanyagio bado nzima!
     
  15. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Utajiri wa gizani. Shetani huwachezea watu kwa kuwadanganya kupata utajiri kwa njia ya mkato. Mungu ameagiza watu wafanye kazi na kujipatia kipato halali naye atakibariki lakini shetani anawadanganya watu kuwapatia utajiri bila kufanya kazi! matokeo yake ndio hayo ya kulala chini wakati pesa za kitanda unazo, lol!
     
Loading...