Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kucha zinanyofoka

Discussion in 'JF Doctor' started by Ballerina, Jun 4, 2011.

  1. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :mod:

    Wana JF nishaurini,nina tatizo la muda mrefu kidogo like 3months,kucha zangu za miguuni zinanyofoka sijui kwa nini.Tena hakuna maumivu yoyote,na ndani nakuta kimeanza kuota kikucha kidogo.Yaani ni kama staili ya jino linavyoanza kutingishika then linang'oka tofauti ni kwamba kucha inapoanza kutaka kun'goka kunakuwa na nyingine imeshaota kwa ndani.

    Nini tatizo na matibabu yake ni nini ndugu zangu?
     
  2. b

    blackpearl Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Onychomadesis.....inawezekana ulikuwa na infections flani katika sehemu kucha zilikojishika au sehemu nyingine ya mwili,au baadhi ya dawa zinaweza sababisha hiyo hali..kucha zinazoota ni 'kureplace' zile zilizotoka na hiyo ni kawaida..
     
Loading...