Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

% kubwa ya member wapya wanajiunga na jf kuomba ushauri wa kimapenzi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Rogie, Feb 4, 2012.

  1. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Habari zenu GT..nimekuwa nikifatilia kwa ukaribu thread ambazo wanachama wapya wanatupia humu mara nyingi huwa ni za kutaka/kuomba ushauri wa kimapenzi. Lkn miongoni mwao wengi ni wanawake...swali ninalojiuliza ni hv kweli wanaume tuko wabaya kiasi hiki? Kwann tuwasumbue hawa vuimbe wazuri jmn? Minawapenda sn wanawake jmn na huwa cpendi kuwaumiza ht kdg..
    Je wenzangu na nyinyi mmeliona hilo la new member na ushauri wa kimapenzi zaidi....!
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na wewe unaomba ushauri ili uzidi kuwapenda wanawake?
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Wala siombi ushauri hapa...nawathamini sn na kuwaheshimu wanawake. Naposema nawapenda simaanishi kimapenzi.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kabisa hilo ni swali la kuuliza?

    Huko mitaani huoni wanawake wanavyotaabika kulea watoto na kuendesha familia wakati mume yuko bar ama kwa nyumba ndogo? Hujaona wenye ngeu sababu yakupigwa? Hujasikia wavyoshushiwa heshima kwa nyumba ndogo? Wanavyokashiwa wanaume wakitoka huko kwenye nyumba ndogo zao? Wanavyoachwa na mimba wajijue wenyewe kwa visingizio vya kwamba sio zao? Wanavyobakwa ndani ya ndoa zao wenyewe? Wasivyopewa nafasi ya kushiriki maamuzi ya familia? Wanavyodhalilishwa kwa mwanaume kutembea na dada wa kazi kwenye kitanda anacholala na mkewe? Kusimangwa? Kudharauliwa?

    Yote hayo hujaona wala kusikia?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    anawashangaa wanaojifunza a,e ,i, o ,u eti wanajifunza kusoma wakati yeye anataka afunzwe chwa, chwe, chwi, chwo, chwu.

    Sijui yeye anahesabu?

     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    I have spoken my mind..simaanishi kwamba sijaona najaribu kuelezea in other way jinsi wanaume tunavyowatenda wanawake.coz ukiangalia nyuzi nyingi humu wanawake wanalalamika kutendwa.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama umeona unauliza vipi kama wanaume ni wabaya kiasi hicho? Na kama umeona kinachokushangaza kwamba malalamiko dhidi yao yamezidi ni nini haswa?
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Kinachonishangaza ni kwann wanaume tunakosa utu kwa wanawake.
     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuna bwana mmoja ye ni hakimu.. Alipata kuniambia anachukia sana jinsia ya kike!
    Huwa najaribu kuwaza na kuwazua jambo hilo..

    Ila,nadhani wengi wenye tatizo la chuki kwa akina mama ni kutokana na matatizo ya mahusiano ndani ya nyumba hasa wale walio ndani ya ndoa....
    Hasa zile za mke mmoja,mume mmoja....
     
  10. A

    ADK JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    100% nakubaliana na gamba wapo baadhi ya wanaume wanatendwa na wake zao, na unakuta wanashindwa kutoa maamuzi magumu kutokana na aina za ndoa na wengine kuwahurumia watoto hivyo wapo baadhi wanaugulia moyoni na wengine wanafungua branch kwa ajili ya kupooza maumivu
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Potelea kwa mbali kama hivyo usemavyo ndiyo ndivyo, tatizo liko wapi ? Hadi la kufikia kulianzishia thread ?
    Ungependa waulizie ushauri kuhusu lipi ?
    Aidha kwa maoni yako ungependa waulizie ushauri wa kile unachokitaka wewe ? Au ?
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mapenzi yanarun dunia!!!
     
Loading...