Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuboresha elimu, Wakuu wa shule wazibitiwe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Jstrong, Oct 7, 2012.

  1. J

    Jstrong Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Elimu yetu inachezewa na wengi wakiwemo wakuu wa shule
    Hawa wamejisahau sana
    1wengi wao elimu zao ndogo kuliko walimu wanaowaongoza tatizo linaanzia hapo kwani ukipinga chochote ni dharau
    2 Matumizi ya fedha yote yapo mikononi mwao tu wengi hawahusishi walimu wenzao kwa dharau na ubadhirifu tu.
    3 kupunja walimu malipo ktk za ziada.huwez amin taratibu hazifuatwi kabisa,wanalipa waonavyo
    4 kuondoa molari kwa walimu.Serikali mapungufu yake yanavumilika lakini sio hawa watu, inafika kipindi mwalimu anaona shule haimuhusu na ndio sababu ya nidham kuporoka sn kwa wanafunz.
    Kwa ambao mpo nje ya tasnia hamuwez jua ili maendeleo ya elimu kwa aina hii ya wkuu wa shule ni ndoto kabisa.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kweli.
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuna ukweli kwenye bandiko lako lakini angalizo kwenye pointi:
    1. Uongozi ni zaidi ya elimu aliyonayo mtu, sidhani wala kuamini kuwa kuwa na elimu kidogo zaidi ya wale unaowaongoza inasababisha mtu kutokuwa kiongozi mzuri. Uongozi ni skill, ni attitude amayo wakati mwingine haifundishwi.
     
Loading...