Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubomoa makazi ya watu wa kunduchi kumbe ni kupisha ujenzi wa Salma Kikwete foundation

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zamlock, Oct 22, 2011.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    leo nimeshanga sana na watu wamebaki midomo wazi baada ya katibu wa chadema jimbo la kawe kuelezea jinsi serikali ilivyokuwa na plan ya muda mrefu toka mwaka 2008 kwa ajili ya ujenzi wa wa jengo la mama salma kikwete foundition kwa kweli inatia simanzi kubwa sana
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    tuendelee kuvumilia tu wakubwa wameamua
     
  3. K

    Konya JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hii nchi inakoelekea sijui..mungu tunusuru tulio maskini.
     
  4. g

    greenstar JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo nini au hilo jina linakupa mashaka?tunahitaji maendeleo siyo uvamizi wa ardhi ati kwa kisingizio cha uzawa.mama TIBAIJUKA kaza buti songa mbele
     
  5. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hapo ni tangu enzi ya Lowassa alipokwenda kupiga marufuku ya uchimbaji kokoto lakini mambo yakaendelea kama kawaida ukiwemo na ujenzi.

    jee hawa wana vibali vya ujenzi au imekuwaje?
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hamtaki wawekezaji?.
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    foundation,
     
  8. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hawa watu wanatakiwa kugadafiwa tu
     
  9. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akawekezwe na mumeo.
     
  10. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tupe full content mkuu tunahamu ya kusikia alichosema chote sio highlights. Tafadhali mkuu usitunyime huu uhondo.
     
Loading...