Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubleed kupitiliza

Discussion in 'JF Doctor' started by kundifrancis, Aug 30, 2011.

  1. k

    kundifrancis New Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani naomba msaada ninatatizo la kupitiliza kwenye kubleed na damu yatoka nyingi sana tatizo ni nini
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Pole sana hilo linaweza kuwa ni yale mauvimbe tumboni yako mengi huwa yanapasuka na mtu anapata bleed nying ushauri wangu nenda hospital kawaone madaktari bingwa wa kina mama watausaidia kama uko Dar nenda kwa Prof. Mgaya (Baba) pale Mbuyuni Maria Clinic
     
  3. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa nashangaa kidogo hilo suali lako na jina la hapo juu. Nilidhani Francis ni jina la kiume ndiyo nikawa najiuliza imekuwakuwaje?

    Samahani lakini.
     
Loading...