Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kubleed kpitiliza

Discussion in 'JF Doctor' started by kundifrancis, Sep 12, 2011.

  1. k

    kundifrancis New Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekwenda kupiga utra sound kukawa hauna uvimbe wowote
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    pole sana. usichoke. ngoja weledi wa hii fani waje.......
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huwezi kueleweka...hujasema ni kubleed kwa mwanamke hedhi au?; kama ni mwanamke hedhi...kupitiliza idadi ya siku za kubleed?; kiasi cha damu ianyotoka?; both?; inaandamana na maumivu ya tumbo la chini, kutoka mabonge ya damu?; inaendana na muda wa hedhi au shaghala baghala; ultrasound ulienda hospitali ukashauriwa kufanya au uliamua mwenyewe tu?; ilianza lini, ina muda gani mpaka sasa? etc...hujaseam unahitaji msaada au unatoa taarifa kama feedback ladba ulishuriwa hivyo...elaborate kidogo dada/kaka (jina la kiume).

    Lakini kwa kifupi hivyo labda mpiga ramli tu ndio anaweza jua una tatizo gani na unahitaji msaada gani.
     
  4. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli kujieleza ni taaluma. Dada Kundi jipange upya, uje ili upate saada toka kwa weledi
     
Loading...