Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubenea Wale Ndio Watesi Wako Kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FDR Jr, Jan 22, 2008.

  1. F

    FDR Jr JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika taarifa za za habari jana usiku na leo magazetini kumejitokeza kitu cha kufadhaisha sana hususani ktk suala zima la mwanahabari Kubenea na mzee Tega.

    Sipendi kuhitimisha ila nimepatwa na mashaka na wasifu wa wale jamaa waliofikishwa mbele ya Pilato. Wale jamaa ndio waliomsurubu Kubenea kweli? Au polisi wameamua kumridhisha kwa kuitikia wito wake wa 5-7 days wakamatwe la sivyo atawaanika wote waliomtishia maisha.

    Binafsi namtaka Kubenea atoke clean na kutueleza kama wale ndio watesi wake au la.

    Ni hayo tu ndg zangu
     
  2. K

    KGM Senior Member

    #2
    Jan 22, 2008
    Joined: May 21, 2007
    Messages: 186
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Jana nimemsikiliza ubene akihojiwa Times FM, alinisikitisha sana.
    Kwa kifupi kesi hii itakuwa kama ile ya Ditopile, haitafika kokote na kwa maelrezo niliyoyasikia jana kwa KUBENEA, tusditegemee lolote. kuna kila dalili kuwa kisha onja asali na la kusema tena hana.
     
  3. K

    Kasana JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2008
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naomba link ya mwanahalisi
     
  4. F

    FDR Jr JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watafiti fuatilieni hili jambo ili tujue huyu bwana Kubenea kama anaendelea kututendea haki kwa mujibu wa maadili
     
  5. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Anatakiwa atoke mbele na kusema ukweli kwani bila kuusema ukweli watammaliza kabisa ,na silaha nzuri ya kujilinda ni kusema ukweli mbele ya jamii na sio kujificha ......
     
  6. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Haha that is when JamboForums maintain motto yake, hapendwi mtu....kama anasema uongo hataka kama alimwagiwa sumu, atasemwa tu!
     
  7. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #7
    Jan 22, 2008
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Alisemaje tena?
     
  8. M

    Masatu JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naomba msaada neno "watesi" maana yake nini?
     
  9. D

    Dotori JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Suala si ni kina nani wamekamatwa, lengo ni kuwapata wale waliowatuma na nini ilikuwa motive yao!
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Masatu kutiki Mukaruka wesu . Watesi ni watesaji. Walimtesa Kubenea.

    Naamini sasa Kubenea kama Deo mwadishi wa habari zamani Taznania Daima sasa anajikomba huko kwa akina RA atakuwa kalamba . Nimekosa maongezi yake hebu sema alicho kisema tafadhali .
     
  11. F

    FDR Jr JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifuatilia hawa wahanga wote wawili, interview ya Tegambwage pale chanel Ten mzee alitumia muda mwingi kutuonyesha kuwa yeye ni mtu wa kazi na mpiganaji interms of kurusha ngumi,mahojiano yale yalijaa bashasha ya mzee wetu na kupoteza dira yote ya mjadala ulokusudiwa na hadhira.
    Hakuwa wazi ktk maelezo yake zaidi ya kuwashukuru marafiki na taasisi mbalimbali zilizompa pole. Binafsi nilichoshwa na kile nilichokuwa nakiangalia pale toka kwa mwalimu wa wana habari.
    Jana ktk group ya wale watuhumiwa walioletwa mahakamani kwakweli haikuleta picha sahihi ya maharamia na pia media nazo zimemripoti Kubenea naye kuleta maelezo yaleyale ya Mshauri wake.

    Ninamuomba ajitokeze hadharani na kututhibishia kuwa wale jamaa wa jana pale mahakamani ndio waliomdhuru.Kitendo cha kuwaleta wale mahakamani ni wazi Kubenea amewatambua kuwa ndio wahusika,sasa chochoko yangu ni kugeuka kwa maneno baadaye.

    Wana Jf endeleeni na kuusaka ukweli juu ya hili na pia Kubenea mwenyewe ajiangalie kama anatutendea haki wapenda amani au ni mchezo wa kuigiza na kuchafuana.
     
  12. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2008
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kwamba Kubenea (lakini simfahamu... hii ni speculation tu!) ni 'mtafutaji' na kila 'mtafutaji' hutafuta, akiacha kutafuta ujue kwamba 'kishapata' alichokuwa akikitafuta.

    Kujitokeza ama kutojitokeza hadharani kwa Kubenea ndiko kutatudhihirishia kwamba 'kishapata' ama la!

    ./mwanahaki
     
  13. B

    Baba Paroko Member

    #13
    Jan 22, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kubenea,say something...
     
  14. Mnhenwa Ndege

    Mnhenwa Ndege JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2008
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KUBENEA DO SOME JUSTICE MAN, STAND UP AND SAY SOMETHING, AMA UTADHARAULIWA UTAONEKANA KUWA WEWE NI WALEWALE, WE STILL RESPECT YOU MAN, THEN DO THE RECIPROCATE.
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mnakumbuka kuna news jamaa walituma huku kwamba jamaa alifanya B....N,wakashindwana ndio ikatokea hivyo,,so sikutaka kuamini kwa hili ila najaribu kuvuta subira """LISEMWALO LIPO NA KAMA ALIPO BASI """""****Ja..tusubiri ,,ila kwa taarifa tu wale sio wenyewe na kama ni mtu anaekwenda kanisan ama msikitini atasema ukweli pamoja na mwenzie,,,,ukweli utaonekana tu
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2008
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,629
    Likes Received: 9,214
    Trophy Points: 280
    Kwa vile kesi iko mahakamani na bahati nzuri Kubenea hakupofuka macho yake ukweli utajulikana tu,natumpe nafasi ya kutudhibitishia hilo.
     
  18. F

    FDR Jr JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa dhati kabisa nakubaliana nawe lakini bado tunahitaji kumuona hapa JF akitupatia hizo fact.
     
  19. K

    Kasana JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2008
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa akija 'hewani' si atavuruga/'atainterfere' ushahidi? Wenyewe si ndio mashahid namba moja?
    Ukiona kimya hawajasema chochote basi wamekubaliana na hali inavyoendelea.
    au na wao wanafanya utafiti wao
    na watasema/watatoa vithibiti siku watakayoitwa mahakamani.
    Sisi tuendelee kuvuta subira ili tuje tuone 'other side of the coin!
     
  20. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2008
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,629
    Likes Received: 9,214
    Trophy Points: 280
    La muhimu ni kuwa kama Kubeana anaufahamu ukweli wa tukio hilo na unahusisha wale jamaa(mafisadi)basi kuendelea kukaa kimya ndio hatari kwake.Atoke hadharani na kusema kwa sauti kuu tumsikie na umma utakuwa naye kama ilivyo kwa Dr. Slaa na wenzake wote walioamua kushtakia maovu kwa wananchi.
     
Loading...