Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubenea wa MwanaHalisi yupo London kwa matibabu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Mar 13, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kuna tetesi Kwamba Saed Kubenea wa mwanahalisi yupo London kwa matibabu na hali yake ni ya wasiwasi.

    Inasemekana amelazwa katika hospital moja inayojulikana kama ni The Royal London Hospital huko London.

    Mwenye taarifa zaidi atupe tujue maendeleo ya Mpiganaji wetu
     
  2. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    Get well soon Kubenea. Hope sio Poloniumn, tunakuhitaji kuendele* mapambano ya ukombozi wa nchi toka kwa mafisadi
     
  3. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Come back braza Kubenea
     
  4. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuumwa ni kawaida sasa hmtaki aumwe? Yeye siku mbili tu hizi wakati mahospitali watu wapo hoi mwezi mzima
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,366
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Sina habari Mkuu. Kesho nitaulizia kwa jamaa zake kujua kama kweli kaenda London ama la.
     
  6. m

    maggid Verified User

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,007
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kimbunga na wengine,

    Nimeongea na Kubenea dakika tano zilizopita. Facts: Kubenea yuko London kwa matibabu ya kawaida ya macho.

    Maggid,
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    NI kweli kwamba Saed Kubenea yuko London kwa matibabu. Nimeongea na ndugu yake mmoja wa karibu na kunithibitisha kuwa ni kweli mpiganaji yupo London kwa matibabu ya macho. Anatibiwa kwenye hospitali maarufu ya Moorfields Eye iliyopo mjini London. Hali yake siyo mbaya sana, ingawa imeelezwa kuwa anatakiwa kufanyiwa upasuaji.

    Amekuwa huko tangu 28 Februari 2012 na haijajulikana atarudini lini.

    Tumuombee mungu mpiganaji arejee nyumbani.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,366
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    Mkuu shukrani sana. Sasa hapo tunaweza kumuombea uponaji wa haraka.

    Mkuu ni yaleyale macho yaliyompeleka India baada ya kumwagiwa Tindikali?
    Namuombea apone haraka na kurejea nyumbani kuwatumikia walipa kodi.
     
  9. m

    maggid Verified User

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,007
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kimbunga,
    Karibu, nachelea kujibu swali lako maana nitakuwa nimeingilia kazi ya daktari na hakika anayepaswa kujibu swali hilo ni mgonjwa mwenyewe. Mie nimeleta ujumbe tu.

    Na mjumbe auawi!

    Maggid
    Iringa.
     
  10. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ahsante ubarikiwe. Ndugu saidi kubenea wewe ni mtumishi wa Mungu juu ya ukombozi wa watanzania! kama Bwana Yesu alivyomponya kipofu bartholomayo nami kwa mamlaka niliyonayo katika jina la YESU POKEA UPONYAJI SASA! AAMEN!
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Maggid
     
  12. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kimbunga umeniacha hoi, kwani kubenea ana macho mengine zaidi ya yale mkuu????
     
  13. b

    bohha Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lamsingi tumombea kwa mola apate nafuu haraka mapambano ya ukombozi wa watu wetu yaendelee.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu Kubenea.
    Mungu akupe nafuu ya haraka mkuu.
     
  15. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    Mhanga wa mwanzo kwenye habari alikuwa Stans Katabalo.....aliikamia serikali ya Mwinyi ,sakata la Loliondo kupitia gazeti la Mfanyakazi.
     
  16. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Maggid hapo kwenye red panapunguza credibility yako ya uandishi, hivi kweli na wewe unaamanisha hauawi kwa neno hilo? Du! Viswahili vya siku hizi bwana!
     
  17. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Get well soon Saed Kubenea! Hivi ile kesi ya unyama aliofanyiwa iliishia wapi?
     
  18. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole sna kubenena , Mungu hajakutupa
     
  19. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Get well or Rest in Peace! Historia ya huyu ndugu imegubikwa na unafiki! Yuko radhi kumtumikia yeyote mwenye pesa na kumsaliti yeyote!
     
  20. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa wewe ndiye umeleta taarifa hizi then unataka mwenye taarifa alete.Mkuu ungeweka wazi chanzo chako cha taarifa hizi kwanza.
     
Loading...