Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubenea safarini India na Sweden leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Jun 1, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mwandishi Saed Kubenea leo ameondoka kuelekea India kwa matibabu ya macho na baadae Sweden ambako atakutana na wataalamu wa kampuni iliyotengeneza mtambo wa kuchapa magazeti alioununua hivi karibuni.

    Kubenea alimwagiwa tindikali na kuathiri macho yake na amekua akipata matibabu nchini India.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Best wishes Kubenea!
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hivi mpaka sasa polisi bado wanafanya uchunguzi wa ni nani alimmwagia Kubenea Tindikali?
     
  4. A

    ADAMSON Senior Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sAFARI NJEMA SHUJAA WA KWELI
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Why i feel something is not quite right with this Kubenea na mwanahalisi? especially after magamba thing.
    Na hii habari ya mtambo si tuliambiwa amenunua mtambo toka IPP? sasa Sweden inakujaje kwenye hii equation? unless watuambie kuwa mitambo ya ipp iko sweden????

    Monduli is not your average fighter!
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Unachomaanisha ndicho ninachokifikiri?
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tusibiri baada ya sweden direction ya 'uchunguzi' itakuwaje.
     
  8. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    anakoenda ataona speed ya maendeleo yao, akija atupashe awafungue macho watanzania
     
  9. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, mpaka ifike 2015 atakuwa na Radio na Tv
     
  10. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kubenea
     
  11. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo either Mzee wa Rula alidanganywa au alitudanganya...

     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Gamba jipya hiyo post uliyo quote si ile original ya Halisi (post#1) inawezekana umeongeza maneno kwenye red, kama umeongeza ni kosa kubwa sana kwa JF kubadili maneno ya post ya mwingine unaweza kula hata ban, kama ni kweli yafute au umwombe radhi Halisi kama hakukuruhusu kubadili.
    Hii ndiyo post original ya Halisi

     
  13. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hizi dawa bado zinatumika bongo.

    Watu inabidi turudi kuchukua uongozi katika serikali yetu tawala.
     
  14. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Kwenye vyombo vyetu vya habari tuna tatizo kubwa kuliko tunavyofikiria.Vyombo vya habari vinaweza kuchangia katika kuua Democracy.
     
  15. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    siasa ni si hasa!!
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama kweli kafanya hivyo ni mbaya sana... hata mi nilipoona quote yake, na kwajinsi ninavyomfahamu Halisi, nikadhani kwua ameedit out hiyo sehemu lakini post yake haionyeshi kuwa it has been edited
     
  17. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kuna kitu cha muhimu sana ulitaka kuchangia lakini umesita, changia tuu mkuu, usihofu ban ni kwa post zinazokiuka sheria za JF.

    Karibu.
     
  18. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Asije ikawa kalipiwa tiketi na lowasa, niliongea na mmoja wa wamiliki wa mwanahalisi akakana lakini akakiri kuwa siku zakaribuni lowasa aliwapigia simu na kuwashukuru kwa jinsi walivyovalia njuga swala la ccj
     
  19. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mpita njia heshima mbele,

    Hiyo post ni yangu na si yangu 9 Halisi 1.

    Respect
     
  20. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Pole sana Said, Mungu akutangulie katika safari yako ya matibabu
     
Loading...