Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kubenea ni kibaraka wa CHADEMA!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CUF Ngangari, Aug 12, 2011.

  1. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata kusoma kusoma makala tofauti na habari nyingi zinazoandikwa na mwandishi Said Kubenea wa MwanaHalisi makala zake siku zote huwa ni kuishambulia CUF na viongozi wake.

    Hatujui kuna ugomvi gani kati yao kwani mwanzoni Kubenea alikuwa mwanachama wa CUF na aliwahi kuwa kampeni meneja wa Prof Lipumba katika uchaguzi wa 2005 kwa kweli ni mtu mwenye matatizo makubwa kwani aliweza kuiba CD za mgombea na kuzipeleka CCM na hii ilitokana na njaa aliyokuwa nayo kwani yeye kwake ni pesa mbele na anatembea na bango matangazo mgongoni ndio maana hakuona wa kumbandua ila alikimbilia kwa mh mbowe, yupo tayari kutumia kalamu yake hata kuwa chafua viongozi wazuri kwa maslahi binafsi.

    Wanainchi tujihadhari na mwandishi huyu ni hatari.
     
  2. A

    Anold JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kubenea ni mwandishi mwenye hatari, kwa nchi yetu ambayo tunatamani amani idumu daima watu kama Kubenea hawahitajiki kabisa!!
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Acha ujinga bila kubenea ungejua kuwa rais wako ni kilaza? Bila kubenea ungejua kuwa ccm ni chama cha wezi?
     
  4. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,396
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    we lazima utakuwa KIGHOMA MALIMA a.k.a JOHAN ERNEST MALIMA...pole sana!mana jns jamaa alvokuumbua ata kukanusha huwezi,afu umeandka tittle wch does nt reflect the content...pole sana JOHAN
     
  5. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kubenea is not a professional journalist but rather a mercenary who has invaded the media industry for his own benefits.
     
  6. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wewe CUF Ngangari ndiwe hatari unayeingia muafaka ili nchi yetu iendelee kutawaliwa na wezi na wala rushwa, huna huruma na Watanzania una machozi ya mamba tuu!!!!!!!!!!Kubenea ni mwandishi mahiri kwanye hii taaluma ya uandishi tena anahuruma sana na wananchi Watanzania, anatetea na kutoa hisa kimaandishi za watu makini wanaotaka kuondoa utawala huu wa kifisadi!!!!!!!!!!!!
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mdogo wake FAIZA fOX huyo!!!!!!!!!Heehe na wewe kwenye media house ni nani??????????
     
  8. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo hapo kwenye red ndio sababu hao CUF wakaamua kummwagia Tindikali machoni!!!????
     
  9. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    CUF Ngangari umeibukia haumu kumchafua Kubenea ehee, tindikali haikutosha sio, SHINDWA KABISAA!!!!!!!!!!!!
     
  10. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunakufahamu sana wewe...wewe pia si unamaslahi na rostam aziz??? Haya endelea kutetea maslahi hako hapa...
     
  11. 00000 Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenye faida ya nchi ni hao waadishi mafisadi wanaofilisi nchi
     
  12. 00000 Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cuf wenyewe waliitwa mgaiadi na mkapa
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Ohooooh wameshusha mzigo mwingine,FF mzima lakini msalimie Nape mwambie ujumbe mmeufikisha,ila tume upuuuza.
     
  14. S

    SON OF DAVID Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF NGANGARI HOVYO. UCHA KUWA KUWADI WA MAFISADI. Unatumia masaburi kufikiri wewe.
     
  15. Yuri G

    Yuri G Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku zote msema kweli huwa apendwi na hilo ndo linamkuta kubenea ni mwandishi anayeweka wazi mambo na hausiki na chadema sema wote wanasema ukweli na kufichua maovu ya viongozi wa nchi hii
     
  16. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Mambo vp mrembo. Ulipotelea wapi switii! Wateja wako kule maeneo tumekumisi sana.
     
  17. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1. Kubenea SIO mwandishi wa habari by profession..
    2. Kubenea ana elimu ndogo
    3. Kubenea ni mganga njaa yuko tayari kufanya au kutoa lolote kwa ajili ya pesa
    4. Kubenea sio mwaminifu.......
    5. Ameshawahi kupatwa na kashfa za utapeli
     
  18. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Nipo sweet, we ulinichosha sana siku ile yaani kamtalimbo kako kadooogo halafu hakasimami mpaka nichokonea tigo yako na toothpick bwana.
     
  19. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Ndo maana jukwaa hili sio lako. Nenda kule kwenye jukwaa la mapenzi ukatangaze kuwa unatafuta mwanaume atakaye kuoverhaul, manake ndivyo ulivyozoea. Utawapata watakaokufikisha! Ila kama sikukufikisha si unirudishie basi angalau chenji?
     
  20. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu mbona unaogopa kivuli chako mwenyewe?? Umesema alikuwa CUF sasa tatizo lipo wapi hapo?, Tatizo lenu nyinyi CUF ndoa ya mkeka na CCM inawasumbua, mbona mnakuwa na wivu wa kijinga?. Kubenea kama mwandishi wa habari lazima ataegemea sehemu ambayo anaweza kuuza kazi zake, Magamba, Cuf hawana jipya na wananchi wamewachoka, kaa fikiria hata kwa matak* Cuf wana habari gani ambayo unaweza kuandika katika gazeti na habari ikauza au hata CCm wana habari gani ambayo inaweza kuwa headline na ikauza gazeti lako. Navyojua mimi CHADEMA ndio chama pekee ambacho habari zake zinauza kwenye magazeti ( zina make headline) kuliko chama chochote hapa Tz. Siku nyingine tumia kichwa kufikiria badala ya makalio.
     
Loading...